Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF... Sikujua kama Shirika hili lipo hivi!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cement, Jun 16, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele

    Baada ya kufanya kazi za kwa miaka kumi ss nimeamua kuacha nataka nijiajiri mwenyewe!

    Nimekuwa mwanachama NSSF toka 2002 mpaka leo michango yangu ipo vizuri barua ya kuacha kazi ya mwajiri nimeshapeleka muda mrefu ss mwezi wa saba,kinachonishangaza taratibu zote nimefata lkn naambiwa eti pasu kwa pasu ss pesa nikatwe me harafu kuzitoa naambiwa nusu kwa nusu hii imekaaje!maombi ya pesa yangu yapo Ubungo Kinondoni mbona Rushwa zingine hazifai jmn??pesa yangu waikate imefika muda naihitaji masharti yanakuwa mengi.

    Wadau naombeni msaada wa mawazo nichukue hatua gani?makoa makuu nimeenda nikaambiwa file liko ubungo nikifika ubungo longo longo kibaooooo!!!!
     
  2. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu pole sana, wewe komaa nao utapata tu na wala usijaribiwe kutoa rushwa.

    Ila swali jingine, je wewe hiyo miaka 10 ulifanya kazi wapi? na je uliwahudumia watu vizuri?
    Kama ulikuwa jeuri na mkilitimba sasa ndo ujutie ulivyowafanyia wengine na ubadilike.
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wasikutishe, tena komaa na waambie unawashitaki. Kwa kawaida notisi huwa ni miezi sita tu na pesa yako inakuwa tayari, tena unapewa yote lump sum, ukilegea shauri yako utaingizwa mjini au kusumbuliwa sana. Kumbuka, hizo ni pesa zako ambazo umeziweka kwa miaka yote ulipokuwa kazini, wanatakiwa kukupa michango yako yote pamoja na interest. Huendi kuomba bali kuchukua hela zako na kuhudumiwa ni haki yako si fadhili.

    Ukiwa mpole ndo shauri yako, itabidi umpoze mfanyakazi mmoja ili akushughulikie.
     
  4. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hebu nenda takokuru! Angalia nao wanaweza kuomba pasu kwa pasu maana nchi hii naona tumejenga ka-utamaduni ka-rushwa kuanzia juuuu hadi chini kabisa!
     
  5. cement

    cement JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana maana pesa yangu manyanyaso kibao!
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    NSSF ni shirika lililojaa udini, rushwa na ukiritimba wa kutisha
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mimi pia mwaka 2002 yalinikuta mambo kama hayo, nikawa mbishi mpaka ofisi hiyo hiyo ya Ubungo wafanyakazi wote wa kaunta wakanifahamu.

    Nilichoka na mara njoo baada ya wiki mbili mara wiki moja zao, siku moja nikalianzisha, mzee mmoja aliyeonekana kuwa mzoefu nao aliniita pembeni na kunishauri akaniambia, 'kijana wasikusumbue hao nenda chumba namba fulani kuna mwanasheria wao kajieleze utasaidiwa'.

    Ukweli nakwambia baada ya kumuona yule dada Mwanasheria (Mungu ambariki sanaa-Ameen) aliinua mkono wa simu akaongea nao, hutaamimi nikikuambia ndani ya wiki nikakamata mzigo wangu wote na wala sio pasu kwa pasu.

    Huna haja ya kwenda Takukuru anzia hapohapo kwanza. Pole sana Mtanzania mwenzangu, ndio baadhi ya watumishi wa serikali walivyo, ukiwa mpole jasho lazima likutoke.
     
  8. K

    Kitulz New Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ila usiwape hata ndururu.
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    NSSF hana tofauti na ATCL ya Omar Nundu.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe kama wanakuomba rushwa waambie sawa, nenda Takukuru watakupa njia za kufanya kuwanasa hao waomba rushwa.
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    daah kilio cha mtz hiki..pole sana..hamna kitu kama hicho mkuu komaa nao jamaa wazushi sana.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Toa kitu upate kitu kama unataka kwa haki uwe na subira
     
  13. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Thubutu! hela yangu mwenyewe niambiwe mambo ya pasu kwa pasu haki ya nani namnyonya mtu ulimi.
     
  14. s

    shadhuly Senior Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pole sana usijaribu wala kumpa mtu yoyote rushwa.kama bado wanakusumbua ingia katika ofisi ya chief manager hapo atakusaidia.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  15. cement

    cement JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa watu wa ajabu sana hii kauli imenishtua sana!
     
  16. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama viambatanisho vyote viko sahihi hakuna sababu ya kukuzungusha, mweleze meneja wao kama na yeye haeleweki nenda makao makuu ukawaripoti. Mimi utanisumbua sehemu nyingine lakini kwenye haki yangu huwa sina mzaha kabisa.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Jamani ela imechukuliwa na serikali yenu ya JMT
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haki haiombwi bali huchukuliwa. Komalia haki yako mkuu.
     
  19. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tafuta ofc iliyoandikwa SBAO, ingia umueleze tatizo lako.
     
  20. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi NSSF Walinilipa pesa yangu yote.ila nadhani kwasasa serikali imekopa sana fedha kutoka mashirika ya hifadhi za jamii ikiwemo NSSF nadhani ndilo tatizo.nchi hii tunataabu hakuna kwa kukimbilia.
     
Loading...