Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF Power Projects: Q & A

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MrNSSF, Mar 17, 2011.

  1. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    GREAT THINKERS, Leteni maswali na hoja zenu. Kama mkileta na supporting evidence nadhani tutakuwa tuko mstari sambamba.



    Mods na Admin naomba muwe ma referees pale ambapo matusi yatakapoanza
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    wewe mbona unaanzisha thread nyingi. kajibu kule maswali basi mkuu? Tuna mengi ya kujifunza kutoka kwako na wewe una mengi ya kusiki na kuwafikishai hao wakuu au kama na wewe ni mkuu kuyafanyia kazi.
     
Loading...