Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nssf ndio fahari yangu hapa tanzania, vukeni mipaka sasa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmteule, Nov 9, 2011.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    wanajamvi wenzangu, hapa tzie tunayo mifuko kadhaa ya hifadhi za jamii nssf ikiwa mojawapo. Nawapongeza sana wafanyakazi mpaka mkurugenzi wake kwa weledi wao na kasi yao ya kuwekeza katika nchi yetu. Mimi kama mtanzania wa kawaida ninafurahia sana kuanzia ujenzi wa hostel za mabibo, sua, ujenzi wa nyumba za bei rahisi kinyerezi, ujenzi wa majengo mengi mengi kama vitega uchumi. Kiukweli nawapongeza sana.
    Hayo yote tisa na sasa wameamua kujikita kwenye ujenzi wa daraja la kigamboni ambalo litapunguza kero ya vivuko kwa wakazi wa dar es salaam.
    Funga kazi ambayo imenivutia zaidi ni kuamua kuwekeza kwenye uzalishaji wa nishati ya umeme ili kuwaondolea watanzania adha wanayoipata... Sina cha kuwapa ila nawaomba wachape kazi isije ikawa tembo akisifiwa........
    Wito wangu kwenu kama mtanzania mwenzenu, naomba sana sasa mvuke mipaka, msijifungie hapa hapa, msiige mabenki yetu wala viwanda vyetu au niseme utamaduni wetu wa uoga nendeni nje ya mipaka muwekeze na muitangaze nchi yetu. Mungu wabariki nssf
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Umetumwa eh kuja kuwafagilia JF? Hayo mambo wanayowekeza si wanafidika mbona wanachama hawapati hata interest kwenye fedha zao? Katiba mpya inakuja hatutaki kuonewa sasa hii mifuko ya jamii kama hawatawapa interest wateja wao bora hizo fedha ziingizwe kwenye fixed account ya bank tu na si kwa kina dau kama umetumwa mwambie hili.
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Me bana ... Nssf nawafagilia sana ... Ni moja ya taasisi zinazofanya mambo na ya kaonekana... Asiye wakubali atakuwa na chuki zake binafsi
     
  4. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nssf wanatakiwa kuwekeza kwenye kumbukumbu za wanachama wao na sio kwenye mambo ambayo serekali inayokusanya kodi inatakiwa kuyafanya. Kama wewe mwanachama kachukue taarifa yako ya hesabu uone madudu yaliyomo humo.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Umeona eh nilifatilia pale 77 kwenye maonyesho yani nilijuta kwa nini niliingia huko bora lile jingine nasikia mafao ni wiki 2 tu na si miezi sita kama hawa viazi
     
  6. m

    mmteule JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    KING KONG umekosea sana, tatizo we kila kitu unafikiria kwa kutumia masaburi.... sina interest na hata simjui yeyote hapo nssf ila ni mtazamo tu wewe dogo wa mawazo.
     
  7. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ''No research no right to speak'' Nenda pale ubungo pick randomly wateja kama kumi upate maoni yao kuhusu huduma, mazingira ya ofisi hiyo, mafao yanayotolewa ikilinganishwa na mategemeo yao. Halafu ndio uje kuongea hapa. Pia ulizia mgawanyiko wa wafanyakazi wa kampuni hiyo kuna wateule kama wewe na watwana, na kigezo kinachotumika kuweka tabaka hiziu mbili ndani kampuni hii ya umma. TANZANIA ITAJENGWA NA WENYE MOYO BORA! HAKIKA HISTORIA ITAWAHUKUMU WASIO TENDA HAKI.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mwambie mwambie mwanamapinduko dogo kapewa hela aje kuisifia nssf ndani ya JF
     
  9. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Ngoja ifikie wakati ukadai malipo yako ndio utawajua hao Nssf ni nani
     
  10. b

    buswe Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi naona nssf wanafanya vizuri kama kuna kasoro zozote kuhusu maslahi ya wanachama ni jukumu la wanachama kwa umoja wao kushirikiana na uongozi wa nssf kutatua. Nawapongeza nssf kuwekeza kwenye umeme hamjachelewa ongeza bidii. wekezeni kwenye umeme wa angalau Mg 1000 mtawasaidia watz. Tuachane na akina aggre _ko, symbi _ni na dowa _ns.
     
Loading...