Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF na MANJI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Semilong, Mar 29, 2010.

  1. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    katika sakasaka yangu viwanja siku za karibuni mitaa ya kigamboni nimekuta mfanyabiashara Yusuf Manji ana eneo kubwa sana la ardhi ambalo ajaliendeleza au unaweza kusema land banking.
    kuna vibao tu vya onyo usiingie kwenye eneo hili.
    Leo kwenye gazeti la guardian NSSF wametangaza tenda na kutaka watu wenye heka zaidi ya 100 kwenye maeneo ya kigamboni wawauzie.

    maswali mengi nimejiuliza nimekosa majibu.....
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kama unataka kupata jibu....kuanzia leo weka kautaratibu ka kununua Sema Usikike au This Day. Hata mwezi haufiki utapata jibu.
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Mahusiano ya Manji na NSSF ni kama ya chatu na mbwa - mbwa akimwona chatu nguvu humwishia na pamoja na kujua atageuzwa kitoweo, hujipeleka mwenyewe aliwe. Na ukimwona Manji na NSSF wanaanza kuchangamkiana, ujue mafisadi CCM tayari wameshanawa na kukaa mkao wa kula. Masikini Watanzania ni kama vile tuko msituni tumezungukwa na wanyama wakali, sasa tukimbilie wapi ? Mbele Rostamu, kushoto Manji, kulia Patel na nyuma CCM. Kaazi kweli kweli !!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    maumivu ya kichwa huanza pole pole..
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    manji ataondoka na mabilioni yake kadhaa hapo!.....u just have to love Tanzania
     
  6. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari ndiyo hiyo!
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Manji hauzi plots, yeye ni property developer!. Alikopa bilioni 10 mifuko ya pensheni, PPF, NSSF na PSPF. Akazitumia hizo bilioni 10 kununua plot pale Quality Park, akadevelop, akawauzia hao hao PPF, NSSF na PSPF kwa bilioni 50, alipolipwa, akawalipa lile deni lao la bilioni 10!.
     
  8. s

    sir2510 Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ndio deal za mjini kaka,na ukisikia watoto wa mjini ndio hao,sio kwenda kushinda leaders jumapili kwenye ulevi au club sunciro ukapiga kelele zisizo maana ukasema wewe mjanja.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nenda wewe na ngozi nyeusi kwa Dr Dau kama atakupa hilo deal.....ati wanasema mhindi ukimpa dili analipa mswahili anaingia mitini
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na hapa ndipo tunapohitaji maoni ya "wakereketwa wa uzalendo wa nchi" ambao kwenye sakata nyingine walikuwa mstari wa mbele kuipigania Tanzania. Conveniently, watu kama GT wako kimyaaa kama vile hii thread haiwahusu au hawajaiona. Hizi double standards za JF ambazo mimi zinaniacha hoi sana. Kwa muda mrefu kumekuwa na madudu kwenye mifuko hii ya pensheni na hasa NSSF lakini coverage yake imekuwa very scanty. Mimi nina hakika hiyo deal tayari imefanyika na watu wanasubiri kununuliwa nyumba London.
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Manji , Manji , na haya mashirika ya jamii ni pacha, wanafanya biashara halamu kitambo sasa.
    ila kule mbele ya Geza Ulole kuna eneo lina zaidi ya Hekta 300 hivi limezungushhiwa uzio na vibao vinavyosema mali ya NSSF.
    NA ENEO LA MANJI YUSUPH linaanzia hapa jirani na mikadi beach linaendelea hadi kule kwa Mwingira, ni zaidi ya hekta mia, na anaeneo lingine kule jirani na mji mwema kama unaelekea Kongowe....sasa hili eneo la hapa mikadi nasikia ni sehemu ya ule mradi usioeleweka , ila umepewa jina la mradi wa George Bush....
    ila upo ushirika wa kinyonyaji kati ya wakuu wa mifuko ya jamii na Manji Yusuph fisadi namba mbili baada ya RA.
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dau anawatafutia hela CCM na makada wake kupitia manunuzi kama haya. Mmeimulika sana BOT lazima zitafutwe njia mbadala. CCM hawashindwi bwana!
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mjini mipango, ukitaka kuishi Bongo uishi kwa mipango-Ali Choki
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hapo umenena.
     
  15. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lazima ukose majibu kwa sababu ulishakuwa na assumptions zako.....

    Pasco ameeleza vizuri sana. Manji ni Real Estate Developer the same as NSSF. Ila wewe unataka ku leta issues zako mwenyewe kwamalengo yako bila shaka. Ushauri wangu tusiandike na mate.. tungojee deadline ya tangazo lakuuza hivyo viwanja na tuone kama huyo Manji ataiuzia NSSF au la? badala ya kutumia muda mwingi kwenye tetesi.
     
  16. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukimbilie CCJ
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    ...makakati ni kupata 40bn/-
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbaya zaid uwe kafri!!!:D
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    ....sijui dau lake yeye Dau ni ngapi..
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    inamaana kwake thamani ya kazi inapimwa kuanzia na Imani ama ? au mimi sijaelewa haya maneno ?
     
Loading...