Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nssf -msaada wa haraka tafadhali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MTAFUTAJIHALISI, Oct 22, 2011.

  1. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba msaada wenu, mimi kuna sehemu nilikuwa nafanya kazi niliacha sasa ni mwezi mmoja. japo nimepata kazi ya kujishikiza, nina shida sana ya kuchungua MICHANGO ya NSSF ambayo nimechangia. Naomba msaada wa namna ya kupata pesa zangu ndani ya wiki 2 ikiwezekana. Kwa msaada huu, nitatoa jumla ya consultancy fee ya Tshs 400, 000 kwa watakaonisadia. Tafadhali kama kuna mtu wa NSSF hapa anayeweza kunisaidia au kama kuna mtu anajamaa yake NSSF anayeweza kunisadia. naomba ani text(tuwasiliane) kupitia 0763 894508.


    Natanguliza shukrani
     
  2. s

    shalis JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza uko wapi na kazi ya zamani ulikuwa unafanyia wapi
    from there i can help
     
  3. s

    shadhuly Senior Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    taratibu za kuchukua mafao yako kwa nssf ni lazima usubii miezi sita then ndo unaweza kuwithdawal.unless imethibitika kwamba ni mgonjwa na umachishwa kazi kwa ajili ya ugonjwa huwezi kufanya kazi tena.au umefikia umri wa kustaafu kwa hiari
     
  4. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nipo dar es salaaam, naishi tabata kimanga, naweza kukuona hata w'end hii tukaongea vizuri. michango yako ilikuwa ikipelekwa NSSF
    ubungo
     
  5. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naskia harufu ya rushwa hapa.
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,955
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Pumba ulipojiunga hukuangalia masharti?
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nssf niijuavyo huwa michango unaipata,huna hata haja ya kutangaza rushwa!uliwahi kufuatilia?walikuambiaje?
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu habari

    takukuru mnaendeleaje?
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Umeonaee
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Yaani dau la laki 4 kweli Takrima izi zitatupeleka pabaya!
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    thanks pal
     
  12. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    We naona hukuwahi kuacha kazi, Mpaka unapata cheque yako inachukua kuanzia miezi nane na kuendelea.Hiyo miezi sita inayotajwa ndio unaenda kujaza form za madai ya hela yako,then ndio unaanza kufuatilia,mara watakuambia zimepelekwa makao makuu,mara sijui zimeenda wapi, hapo kuna miezi tena sio chini ya miwili.Hii kitu inasumbua sana!

    Parachichi;2691455]nssf niijuavyo huwa michango unaipata,huna hata haja ya kutangaza rushwa!uliwahi kufuatilia?walikuambiaje?[/QUOTE]
     
  13. M

    MTAFUTAJIHALISI Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [/QUOTE]

    Jamani huu mjadala ni mkubwa. Pengine, mimi niseme tu kwamba, serikali yetu inafahamu kuna mambo ni haki yetu, lakini kwa kuwa haitoi kwa wakati, kuna wadau alzima wasaisie. kama nilivyosema, mimi nimeacha kazi na nia shida, lakini zile pesa za NSSF ni zangu, nazihitaji sasa kuliko wakati mwingine wowote, nda maana nahangaika kwa namna yoyote. hbr ya miezi sita, sijui uzeeni, shida yangu hainiruhusu kufika huko nikiwa salama, ndo maana naomba msaada kwa namna yoyote ile.
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani huu mjadala ni mkubwa. Pengine, mimi niseme tu kwamba, serikali yetu inafahamu kuna mambo ni haki yetu, lakini kwa kuwa haitoi kwa wakati, kuna wadau alzima wasaisie. kama nilivyosema, mimi nimeacha kazi na nia shida, lakini zile pesa za NSSF ni zangu, nazihitaji sasa kuliko wakati mwingine wowote, nda maana nahangaika kwa namna yoyote. hbr ya miezi sita, sijui uzeeni, shida yangu hainiruhusu kufika huko nikiwa salama, ndo maana naomba msaada kwa namna yoyote ile.[/QUOTE]

    Hapo kwenye red ni sababu tosha kwao wao NSSF wakakupa mafao yako mapema.

    Au unaweza kwenda chuo chochote ukaforge barua ya Admission unavuta mkwanja.
     
  15. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hapo ni kuforge tu docs labda unaenda kusoma nje na unataka kulipa ada, au udanganye upate cheti hospitali unatakiwa ukatibiwe haraka kwa hela nyingi.Bila hivyo sahau ndugu yangu..sheria yao haiwaruhusu kukupa hiyo hela kabla ya hiyo miezi sita.
     
  16. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    humu JF kuna watakao kusaidia kwa nia njema, pia kinawatakao kutapeli usipokaa sawa, la mwishi kuna matakokuru watakao taka kula pesa yako pia just be smart ,

    bado namlilia Gaddafi si kwamba alikuwa hana mabaya bali nikipima mabaya na mazuri aliyowatenda naona mabaya yako kiduchu na yeye si ati alikuwa malaika....
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yeah na amesema alikuwa anapeleka NSSF Ubungo? na urasimu usio na tija uliopo NSSF Ubungo sidhani kama bila rushwa unaweza kupata pesa yako pale. Ni disaster tupu pale.
     
  18. s

    shalis JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ARV inawezekan upo sahihi kutokana na company alikotoka wana mkataba gani na nssf
    maana wanatofautiana I.e watu wa migodini wao hupewa mafao yao baada siku tatu ....
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Kaka hiyo laki 4 asavali ufungulie genge kwa kujikimu hiyo miezi 6 la sivyo itakuwa sawa na kilichoenda kwa mganga hakirudi ,hiyo hela utaliwa na utasubiri miezi sita,miezi 6 sio mingi subiri kaka,mwenye uwezo wa kutoa hiyo hela labda ukamuone Mkurugenzi mkuu
     
  20. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani huu mjadala ni mkubwa. Pengine, mimi niseme tu kwamba, serikali yetu inafahamu kuna mambo ni haki yetu, lakini kwa kuwa haitoi kwa wakati, kuna wadau alzima wasaisie. kama nilivyosema, mimi nimeacha kazi na nia shida, lakini zile pesa za NSSF ni zangu, nazihitaji sasa kuliko wakati mwingine wowote, nda maana nahangaika kwa namna yoyote. hbr ya miezi sita, sijui uzeeni, shida yangu hainiruhusu kufika huko nikiwa salama, ndo maana naomba msaada kwa namna yoyote ile.[/QUOTE]

    pesa za kukusaidia sasa ungeweka bank, au uza asset yako ili upate pesa kwa sasa!
    Pesa uliyoweka nssf haikuwa lengo lake kksaidia upatapo shida ya fasta! Hata ukiwa bado kazini ukafiwa na wazazi wako wawili kwa wakati mmoja huku ukiwa huna hata mbuni mfukoni huwezi kupewa!
     
Loading...