Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF kujenga ndio wenywe lakini utunzaji majengo sifuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbunge, Nov 22, 2009.

  1. M

    Mbunge Senior Member

    #1
    Nov 22, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea shirika linaongozwa saa hivi kisiasa zaidi bila shirika kufanya vyema mambo yake ambalo kwanza ndilo linakopata kula yake.

    PENGINE viongozi wa NSSF hawana habari na kinachoendelea katika majengo wanayomiliki sehemu mbalimbali hapa nchini.

    Hali ni mbaya. Vyoo vibovu na harufu mbaya, maji kutopatikana, lift zinazoharibika kila siku, milango na madirisha yaliyovunjika, sehemu finyu za kuegesha magari na walinzi bomu na wasiokuwa na heshima yote haya ni mambo ya kawaida.

    Itakuwa ni faida ya shirika kuhakikisha matatizo haya yanayolipa sifa mbaya shirika yanashughulikiwa haraka iwezekanavyo.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Nov 22, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Mbona unazungumzia hewani; toa mifano!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kama wanaume wa kitanzania kuzaa aaahh kulea kwa raha zenu:::
     
  4. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapangaji hawana majukumu ya kutunza wanamoishi?
    Rental agreements zinasemaje (kama zipo, that is)?
     
Loading...