Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF kujenga daraja la Kigamboni, ni uwekezaji au kusaidia kutekeleza ahadi za CCM?

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by Dullo, Aug 5, 2011.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mchakato wa ujenzi wa daraja la Kigamboni ambapo wadau wakubwa katika ujenzi huo ni NSSF kwa ushirikiano na serikali ya TZ.

    Hapa ni kigugumizi kwa sababu naona wanachofanya ni kutekeleza ahadi za CCM kwa kutumia fedha za watanzania wanaotegemea fedha hizo kuwasaidia baadae. Hivi kwanini NSSF isitumie fedha hizo kwa kuwakopesha wanachama wake? Jamani mwenye mawazo mbadala atujuze!!!
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,785
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Vyote!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kweli mkuu NSSF wanakula tu faida kuuubwa sisi wanachama hatunufaiki na lolote, Vitega uchumi wanavyo vingi sana kwa nini wasikopeshe wanachama wake? inaniudhi sana hii iisue
     
  4. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu hao serikali wenyewe wanamifuko yao hawachangii NSSF hata senti moja, kwani hawatumii mifuko yao ya LAPF,PSPF na mingine mingi wanakimbilia NSSF tu.
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,185
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Nchi hii ishauzwa, Kama hujui fahamu leo.Thibitisha Maneno yangu baada ya miak kumi.
    Kigamboni si Tanzania, kigamboni ni Singapore.


    Shortly, Hakuna mwafrika atakayeweza kuishi Kigamboni.
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe unachotaka nini? Si maendeleo tuu? Hata nyinyi magwanda kama munaweza jengeni.......Kumbe hampendi maendeleo ya nchi hii.........
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mr.NSSF yupo humu JF amejaa tele, natumai atakuja na majibu kabambe kukidhi maswali yako yote... behold!!!
     
  8. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni sehemu ya social corporate responsibility
     
  9. H

    HOYANGA Senior Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili swala linanichefua sana. Ukifuatilia mafao yako utapigwa kalenda kama kalenda!!! Ooh faili lako bado mara ah! Lazima uwe na smart card nawakati wanajua wazi uwezo wakutengeneza smart kwa wateja wake hasa mikoani hawana!!!!!!
     
  10. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,590
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mimi binafsi kinacho niacha hoi ni jinsi watakavyorudisha hizi pesa.......maana investiment kama hizi zina social na indirect economic returns lakini halina financial returns........no return of capital na return on capital........kwa ujumla kukokotoa payback period ni ngumu.....labda watu wa investiment analysis watusaidie katika hili....
     
  11. Sober

    Sober JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magari yatawekewa gate toll, asiyetaka kulipia atakua free kuzunguka njia ya mbagala, kongowe, tua ngoma ndio aipate kigamboni.
     
  12. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sisi kama shirika hatuna makuu. Unlike PPF, PSPF, na wengine

    Tunafanza investments ambazo zinawagusa wanachi moja kwa moja. Alitekuwa anatuchelewesha. Hazupo tena na serikali ishaji toa kauli kilichobaki ni kuleta maandishi ili watu wajimwage site. Kwa kuonzesha how serious we are. Tayari tenda zishatangaywa na walau tunaweza kupunguza unemplozment kwa muda, na serikali ikafaidia na taxes na baada za mradi kuisha mlio na mashamba vijibweni na kibugumo mtakuwa hamuna haja za kuzunguka
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani Serikali inaongozwa na chama kipi kwa sasa? Na hiyo NSSF ni ya nani?

    Mambo mengine yote yanayofanywa na Serikali si yako katika kutimiza sera za chama?

    Swali la mtoa mada lina walakin.
     
  14. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mtu anayepinga projects za NSSF huwa simuelewi kabisa....
     
  15. B

    Buganjo New Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni matumizi mabaya ya michango ya watu kwenye mifuko hiyo, aliyechangia atapewa riba kiasi gani kwenye mradi huo
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Adili na Nduguze hizi hadithi zimeanza tolewa tena?
     
  17. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Eeebana eh! kwani unatumia keyboard ya aina gani mbona lugha gonga sana?
     
Loading...