Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nssf kufua umeme hii isije ikawa richmond

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Feb 7, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tahadhari tena, NSSF kwa nini wasijenge nyumba tukaishi watz badala ya kufua umeme ambao wataingizwa mkenge na hatimaye ufisadi mwingine utakuja hili la NSSF mimi siliafiki kabisa.
     
Loading...