Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF Kimewaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safari_ni_Safari, Jul 24, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ni baada ya kubandika tangazo rasmi la kusitisha malipo ya ''mafao''.

    Wanachama waliokuwa hawana taarifa na wamekuja kuchukua malipo yao wamekuwa mbogo ile mbaya.

    Nilikuwa napita na hamsini zangu nikakutana na hizi mia!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu Safari
    Mbona leo unaonekana kuwa na mawazo mengi?
    Ni wapi unapoongelea? ...habari yako iko kimkatokmato!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh aisee ningekuwa mie ni liwalo na liwe ningeingia na rocket launcher, pesa ni ya kwangu kwa nini niwekewe masharti, tena sababu ya ujinga wa CCM, liwalo na liwe
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Heeeeeeee!!!!!

    Hivi ina maana ni kwamba imeanza mara moja!!!!!!

    mimi nilifikiri wametoa muda kuwa hawapokei maombi mapya tena bali wanamalizia na yale waliyopokea!!!!!!


    Hawatutendei haki kabisa!!! huu niwizi na dhurumati kubwa!!!!!

    Ni heri waseme pia siyo lazima mfanyakazi kukatwa hayo makato ya mifuko ya jamii, mtu ajiamuamulie kama kujiunga au la!!!!!!


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    atakuwa ni yeye maana hii kitu inachanganya sana, pata picha uliacha kazi miezi mitano iliyopita hivyo unahesabu siku tu upate chako leo unaambiwa hunachako mpaka ufikishe miaka 60 wakati huo wewe una miaka 30..unaweza usirudi nyumbani
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kweli hili swala litaumiza yaani nifanye kazi halafu ninapo jitoa kwenye ajira naambiwa sitopewa hela zangu hadi nifike miaka 55 ama 60 halafu hiyo pesa wala hupewi kwa intrest unapewa kama ulivyo iacha.

    thamani ya pesa itakuwa imeshuka baada ya miaka 15.

    tunazidi kunyonywa tu hela zetu na hawa mafisadi zile walizokopa nssf bado hawajazirudisha bado tena wanataka kuendelea kutugandamiza.
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hela zimeenda wapi?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mjumbe hauwawi jamani.....sijachanganyikiwa hata!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ha ha haa......ya Patricia Hillary vs Leila Khatib?
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa ni wapuuzi sana, mi nadhani sasa serikali ituambie sisi wenyewe tuamue kukatwa kwenye mifuko ya jamii au tuweke hela zetu wenyewe kwenye VIBUBU, huu ni wizi kutuibia hela zetu kwenda kujengea magorofa.
     
  11. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    hili binafsi sikulipenda kabisa mbaya sana naelewa jinsi linavyo sumbua kibaya zaidi mtu anapokosa kazi hili ndilo fao pekee analolitegemea nimsogeze wakati akijipanga sasa nini hiki wanafanya?
    tatizo hawa jamaa hawajawahi kukaa bench ndo mana wanafanya huu upumbafu
    fikiria watu wanadaiwa mtaani na taasisi mbalimbali za fedha je wao wanaweza kuyakabili madeni yao? inauma sana serikali inakopa na kufadhili miradi mikubwa bila hata kuwaeleza wanachama na wanachama wanaangalia.
    limekuwa kimbilio kwa serikali kwa shida zake zisizo za lazima kwa uzembe wa kutokukusanya mapato
    hili linauma sana.
    lakini wafanya kazi wanatakiwa kujifunza kitu kipya
     
  12. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia ni mpango wa magamba wa kukusanya pesa kwa ajili ya kampeni ya 2015. CDM mtutetee na hila hizi. Pesa ni zetu, hawajafanya makataba na Mungu kuwa kila mfanyakazi ataishi miaka 55 au 60. Ukimwi njenje siku hizi na unaruhusu walau kuishi kwa miaka 20. Nonsense.
     
  13. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    nafikiri kuna aja ya kuanzisha mifuko yetu ya fedha katika ofisi zetu ambayo tunaweza kuianzisha kwa kivuli cha saccos na tukafaidika nayo kwa muda wote kwa kukopeshana na kugawana faida vilevile kuwekeza kwa vitege uchumi tunavyo fikiria vinaweza kutulipa nikirudi nitarudi na mfano wa miaka mitatu wa heasbu za maana kuliko za serikali na fedha za watu huu ni upuuzi.
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    walijifanya kutekeleza sera za ccm ambazo hazitekelezeki matokeo yake wametumia hela za wanachama. kwani nisipochangia itakuaje? wanipe hela yangu nikawekeze vikoba. na daraja la kigamboni sijui kama litajengwa.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha kushangaza kuhusu Serikali hii hii DHAIFU katika kuwadhulumu Watanzania haki zao.
     
  16. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hii si sawa kwa kweli, hivi na hizi ajali za boti, mabasi, treni si tutakufa kabla ya kufika maika 55, hapo itakuwaje hata warithi wetu inamaana watasubiri mpaka tufike miaka hiyo tukiwa kaburini?
     
  17. O

    Orche Senior Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuambie ni wapi huko maana wengine jana tumehudumiwa kama kawaida hapa twali la NSSF Geita, na wanatuambia kuwa hawana taarifa yoyote wanasikia tu na wao magazetini.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hebu nenda na leo....mimi nilifika pale Ubungo
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pension hapewi mrithi mkuu, ukiondoka dunia hii na pension kwishney! Assuming ulikuwa umeanza kupewa that is!
     
  20. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani tuache hata kufa tu, kampuni nyingi za private zinafanya kazi kwa muda fulani mfano kama miaka 15, 20 n.k. Kwa hiyo wanachosema mafisadi ni kwamba ukiachishwa kisa muda wa kampuni umeisha au umefukuzwa au umeacha kwa hiari basi uendelee kula nyasi weeeeeeeeeeee hadi 55-60. Nakwambia tutapigana, hili haliwezekani hata kidogo.
     
Loading...