Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana UoA, Nov 9, 2011.

  1. M

    Mwana UoA Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF mambo ya nssf waacchieni wenye nchi utaumia moyo imekuwa kama michango yetu dili maana most of the source of income hawa jamaa washirika ya hifadhi ya jamii wanategemea contributions from employees but inapofika kuajiri wanasahau kabisa kwamba hizo pesa ni michango yetu. Sasa nimekuwa nikifuatilia maoni ya wana JF muda mrefu kuhusu mifuko hii kwa kawaida mie nina ndugu yangu mtu mkubwa tu ktk moja ya mifuko aliponieleza habari ya namna wanavoajiri ndugu zangu utaumwa bure nchi imeisha hii. Sitegemei kama kuna mtu ambaye hana mtu mkubwa wa kuwekea kimemo atapata kazi ila kitachotokea watu wote watawaita ila kuna watu wao tayari[special list] mambo kama haya yalitokea NAO watu walikuwa wana toa laki nne hivi ili jina lipitishwe moja kwa moja kwenye oral interview
     
  2. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    uko right aisee, hakuna sehemu ambayo wanafata sheria katika kuajiri, Usitegemee kama huna mtu au hela utapata kazi NSSF au TRA.
     
  3. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh,kwahiyo sisi tusiokuwa na wakubwa tunaowajua ndiyo imekula kwetu?,haki ya nani loool
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    I cant biliv...na uislamu je?au ndio moja ya vigezo vyenyewe...hembu huyo boss alikuambiaje..tumwagie bana
     
  5. M

    Mwana UoA Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka alijaribu kufuatilia jina langu wakasema halipo in maana sikupeleka application maajabu hayo kumbe kuja kugundua waliona jina si muislamu ni mkristo ikala kwangu kwa hiyo hata kama utaitwa unasindikiza waislamu pia kama kuna namna ya kuwasiliana na PCCB wayachunguze mashirika haya kuna rushwa kubwa sana
     
  6. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,545
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Mamae zao hii nchi cyo
     
  7. c

    cielo Senior Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie ntapata kwa msaada wa Mungu
     
  8. t

    thesolomon Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni propaganda huyo jamaa anaonesha kamezwa sana na udini ndo mana anakuambia hivyo ,unataka kuniambia waliochaguliwa wote walikuwa waislamu? mbona mnaliandama sana shirika la nssf kwa sababu mkurugenzi wake ni muislamu? mbona sekta nyengine kama TRA na nyenginezo kuna wakristo wngi wamejazana na watu hawasemi ,ukweli ni kwamba nssf si kama ina udini ni kwa sababu namba ya waislamu na wakristo inakaribiana ndo mana watu mnapiga kelele ila ilitakiwa mashirika mengine yote yabalance kama ilivyo nssf ,hatupo kupractice udini inabidi pande zote ziwe na haki zinazokaribiana kwani waislamu nao wana haki ya kuajiriwa kwani wapo wengi wamesoma licha ya juhudi za kuwabana za maksudi zilizoandaliwa rasmi.
    any way ninachosisitiza tusipeane propaganda tuelezane ukweli halisi kwa ajili ya maendeleo ya nchi yetu.
     
  9. ndiomzee

    ndiomzee Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaikomboaje nchi hii katika hili?
     
  10. K

    Kilindila Rojas Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana comment yako! Upo sahihi 100%
     
  11. d

    diziyanos Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wana jf naona sasa haya mambo tuyafanyie uchunguzi kwa kila sehemu na sio tu nssf.au wana jf wote tuajiriwe nssf? sasa tuangalie pia SSRA.Ni juzi kati tu jamaa wametuita katika interview na wengine wakisema kuwa kama husali na mama IRENE Mkurugenzi mkuu kanisa moja hupati kazi maana mama amefanya ofisi kama nyumbani kwake.
    Wana jamii forum na huku nako vipi maana hao mangi waliojaa hapo SSRA si mmchezo.sasa na sisi ambao hatuna dini na hatusali kanisani wala msikitini inakuwaje?Naomba tutende haki katika uchunguzi na kuwa makini katika kufuatilia mambo.seriously inauma.
    Wama jf habari nyepesi nyepesi zinasema SSRA ni TRA ndogo kwa hiyo mangi kama kawa tujimwage na sisi wa kutoka mwisho wa dunia cjui twende wapi?
     
  12. M

    Msela wao New Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf naona haya mambo sasa inabidi tumwachie Mungu mwenyewe ndio mweza wa kila kitu.Mimi naamini kama mwenyezi Mungu alikupatia elimu nzuri basi ipo siku moja pia atakupitia kazi nzuri, cha msingi nikuwa wavumilivu tu.
     
  13. M

    Man United Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah,kama unatafuta kazi kwa mara ya kwanza mambo ni magumu na utaona kama huna bahati.Mimi nilishawahi kutafuta kazi miaka 2 nahangaika kila siku ila siku yangu ilipofika niliitwa kazini na nilikua mwenyewe, nikaonyesha vyeti vyangu tu na kuanza kazi.Kikubwa ni kuomba mungu na kutokukata tamaa kuapply kwani kila mtu anasehemu yake katika maisha.
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    ewe Yesu tuokoe
     
  15. mankipe

    mankipe Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    f***ck off wote mnaoneza udini JF. TRA umewahi kuomba,ppf,pspf umewahi kuomba,au kwasababu CEo wao sio waislam. why kila siku ni NSSF? mna nini nyie? shirika linaperfom vzuri lkn mnaliandama... WHY? wapi wanaajiri kwa kufuata sheria?
     
  16. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wape na wivu wao eti kwa vile linafanya poa
     
  17. F

    Festohb New Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tuache utani pembeni, Naomba mnijulishe seriously hizo interview za NSSF zimetoka au bado hata kama zipo kwa wateule wachache?
     
  18. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Ajira ni ngumu sana kwa sasa. Nawatakieni kila la heri mnaotafuta msikate tamaa. Msichague kazi mradi ni halali!
     
  19. ALLY RIYAMI

    ALLY RIYAMI Senior Member

    #19
    Feb 24, 2015
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jaman leo wameanza kuita nssf wale opereshen officer so cm zenu zwe okay interviws znaanza kesho na cm zmeanza leo hadi ijumaa
     
  20. k

    kemilyn Member

    #20
    Feb 24, 2015
    Joined: May 13, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh interview kesho huku cm had ijumaa????
     
Loading...