Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF ilinunua jengo la THI kutoka Tazara kwa bei gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Jul 11, 2012.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi nauliza na ushamba wangu wa kuishi nje. Je NSSF walinunua kiasi gani jengo la THI kutoka kwa Tazara mpaka wawe na kodi ya Billion Moja kwa mwaka kwa THI. THI inadaiwa TSH 6 Billion kwa miaka mitano!!. Hilo jengo la zamani la ghorofa mbili lina thamani gani?? au wagojwa wanacheza Tennis pia
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni watu Serikalini ndio wamecheza hiyo Tennis Game kuhakikisha hakuna Maendeleo yoyote nchini bali ni kuhamia na marupurupu ya Wizi angalia kuna kutokielewana kidogo lakini Viongozi wa Serikalini hao wapanda ndege kuzurura nje ya nchi hakuna anayejali; CCM na uchovu wa madaraka
     
  3. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Let it go. Vita vya NSSF hapa Jamii Forum huviwezi
    [​IMG]
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Vita vya nini wakati nataka kujua walitumia pesa gani kununua hilo jengo lililokuwa la Tazara!. Je kuna siri gani au vita gani hapa? kama kuna mtu mwenye bei atupe wakati wa vitisho vya kitoto umeisha ndugu hana sisi ni safi hakuna ufisadi wala uoga wowote tunakula jasho
     
Loading...