Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF haooooo!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Doyi, Mar 26, 2012.

  1. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Heshma kwenu wana jamvi.Ndugu yangu jana kapgiwa cmu kuwa ajiandae na oral interview ya jumatano tarehe 28.Wengne leo asubuh wamepgiwa waende alhamis ya tar 29. Bdo cjajua kama wataendelea kuita au laa.Hyo ni info fupi nloipata jana na leo .Kama kuna mdau mwenye taarifa tofauti na hii atujuze ili tuwape ndugu zetu walio mbali wanaoish USANDANGONGELE.sankyu
     
  2. k

    kiwembe1983 Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    ndugu yako alifanya written interview post gani?
     
  3. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Dah huu mwaka wangu naona masika inaisha bado niko nyumbani na NSSF nao wamenichinjia baharini!! :peep:
     
  4. k

    kiwembe1983 Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    ni kweli.mtu wangu wa karibu kapigiwa sasa hivi yeye kaambiwa jumamosi tar 30.
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usikate tamaa
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa wananichefua kinoma sina hata interest nao,kwanin michango yetu wanakopeshwa mafisadi ambao si wanachama kabisa?? Ebu waulizeni ma interviewer hilo swali!!
     
  7. d

    deo87 New Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kumbe nao wameita, matumaini yanazidi kupungua maana kila kona saivi ni kutoswa tu:thinking:
     
  8. w

    wakutomboka Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeckia jamaa yangu fulani kaitwa, ila mimi ndo kushneh
     
  9. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwann wasitoe shortlist kwenye magazeti au kwenye mtandao wao wengine simu tumeweka bond au wengine tunapokaa net work ya mgao daaah haya maisha mtu akijinyonga usimshangae lo kweli maisha ya kusaka ajira yamevaa kimini yanabana kinoma
     
  10. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi si nilisoma hapa kwamba watu walishaanza kazi? na hiyo interview ni mchanga wa macho?
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
     
  12. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    dah so mbona hawaelelki hawa jamaa.kwan wameita watu wangapi?
     
  13. p

    panadol JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila tunaomba nyie mlioitwa mtujuze mliomba nafasi zipi manake inasemekana watu walioitwa ni watu walioomba post za accounts,sasa mlioitwa au wenye ndugu walioitwa tunaomba mtujuze!
     
  14. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani vuteni subira kuna mdau kaniambia zoezi la kuita linaendelea na kesho watu wataendelea kupigiwa cm, hivyo simu zenu ziendelee kuwa hewani
     
  15. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    mi ndugu zangu nimeitwa kwenye post ya operations officer,nimepigiwa simu jana jioni,nimeambiwa itafanyika jengo la benjamin mkapa tower ijumaa tar 30 saa 2 asubuhi,tuombeane jamani mtaani waya mkali sana
     
  16. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Fikra finyu na uoga Wa maisha, Kwani lazima uajiriwe? Utangoja sana, the wise says, the priority of priority is to know what is priority than wasting your time and find when it is too late that NSSF na Ajira havikuwa priorities.

     
  17. semango

    semango JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuajiriwa nduio hatua ya kwanza kuelekea kujiajiri.hakuna mtu anaanza kujiajiri bila kua na mtaji walau mdogo.mpe solution sio kumkatisha tamaa na misemo iliyo sheheni kiingereza kigumu
     
  18. k

    kichakorojack Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Heshma kwenu wana jamvi.Ndugu yangu jana kapgiwa cmu kuwa ajiandae na oral interview ya jumatano tarehe 28.Wengne leo asubuh wamepgiwa waende alhamis ya tar 29. Bdo cjajua kama wataendelea kuita au laa.Hyo ni info fupi nloipata jana na leo .Kama kuna mdau mwenye taarifa tofauti na hii atujuze ili tuwape ndugu zetu walio mbali wanaoish USANDANGONGELE.sankyu


    jamani naombeni mnisaidie, hivi NSSF wameita oral interview kwa walioomba post ya finance, my young sister is very desperate right now na alikuwa anategemea sana, mpaka sasa hivi hajaitwa.
    Naomba mwenye taarifa au ambaye ameitwa kwa hiyo nafasi anijuze tafadhali ili kama wameita nijue namna ya kumkansel.

    thanks.
     
  19. k

    kinawede Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa watu bana ndio hivyooo wana watu wao wanakaa kusumbua watu tuuu mjini nawaombea heri wale wote waliiopigiwa cm kwa second interview
     
  20. m

    mwanasesele New Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helo, post ya finance wameshaita, interview ingekua kesho mchana but wameipeleka j3 mchana.
     
Loading...