Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nssf calls!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ba-Zuri, Feb 10, 2012.

  1. B

    Ba-Zuri Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wan JF NSSF wameanza kupiga cm ila wanadai wana counter check sijui wanacho counter check ni nini me nimepigiwa na tigo namba mdada kajitambulisha na kuniita jina fresh kisha akaniuliza kama nilifanya interview post gani nikamwambia basi...
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kazi ipo, nimepigiwa pia
     
  3. a

    ammablaze Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Embu mmoja aliyeitwa atupe ukweli mazee
     
  4. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana counter check nini, mbn haieleweki, tuambiane jamani kama kuna lolote linaloendelea kwa wale mliopigiwa simu
     
  5. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi pia ni 1 wa waliopigiwa, hawa jamaa ni wababaishaji mno, huyo dada nilimjibu nilifanya akasema sawa, then nikamuuliza ni kwann mnanipigia kuhakikisha km ni kweli wakati ni nyie ndo mliniita kwenye intrw na kunifanyisha test na siku ya test kuna form tulisaini je ni kwann msitumie details zile? akajibu kuna watu wa mikoani kipindi kile hawakufanya ndo wanawaita ili waje wafanye kesho.
    Nilivyomwambia ktk details zangu hapo hakuna hata sehemu moja ambayo imeandikwa tofauti na dar, je mmetumia kigezo gani kuniweka kwenye watu wa mikonani? majibu aliyonipa hata hapa jf sitaki kuyaandika
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wakuu hizo calls ni interview pia, kuweni makini na majibu mnayowapa hao wadada wanaowapigia simu.
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ushafeli interview, hivi ungewajibu kuwa ulifanya peke yake ungepungukiwa nini?
     
  8. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umejibu vyema mkuu, umefanya jambo la maana kumbana kwa maswali. Watu wasikutishe mkuu, watu wasiojiamini siku zote huwa ni waoga kama kunguru.
     
  9. C

    COSKY New Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama umepigiwa iwe sababu ya kukupa hope kuliko kulalamikia utaratibu, mtu brif zaid wanauliza nn.
     
  10. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 885
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    ujuaji muda mwingne unaponza.
     
  11. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Si bora awaambie tu kama katumwa kuuliza kama kuna mwenye japo kilo ahakikishiwe ajira?
    Muulizeni
     
  12. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ni hivi kuna watoto wa wakubwa fulani hawakuweza kufanya hiyo interview so ndio maana wanairudia kwa hiyo tusichangae kupigiwa simu tuwe tuu wapole...
     
  13. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huhuhuhuhuhu! Mjuaji sana huyu!
     
  14. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani uoga ni mbaya sana, mm ni bora nikose kazi kihali na sio kuleteana utaratibu ambao haueleweki, nyie mnaogopa msitegemee uoga wenu utawaingiza pale, ni nikipata nitarudi hapa
     
  15. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka mambo ya kuburuzwa buruzwa inafikia kipindi inatakiwa yakome, km watu hamwapi ajira ni bora msiwape na sio kuleta ubabaishaji, hoja zao hazikuwa na mantiki kabisa,
     
  16. C

    COSKY New Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sapoz wanataka watu wawili tu, nani anaprobability ya kuwemo. ?
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nakisia kuna watu waliokwenda kufanya oral interview jumamosi iliyopita,aliyenipa hizi habari hakuwepo kwenye ile written interview,but ameitwa kwenye oral interview
    nadhani nssf kuna mchezo wanacheza,kama wameona watu ni wengi ni bora wangetumia utaratibu mwingine waite watu wachache tu,kuliko kusumbua kundi kubwa vile
     
  18. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna maluki 20 wa kigogo hawakuepo kwenye mkusanyiko wa IFM na wamatakiwa wapate deal, ili kuweka mchakato sahihi wameamua kuitisha ili waonekane kua walifanya aptitude. Walengwa walikua wale 20 ila kundi lililofuata ilikua sindikiza mwali kashatolewa mahali. Mi pia nilikuemo kwenye mchakato wa APTITUDE ila nilipoona mpango wa KUANDIKA JINA akati nilipewa namba, niakajua imekila kwetu na wamenipotezea muda.......
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mi nilipoteza imani pale pale, nawashangaaa wanaoendelea kujipa moyo.
     
Loading...