Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nshomile wanapokutana, hashindwi mtu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kizimkazimkuu, Jan 5, 2011.

  1. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    jamaa mmoja,Nshomile aliwakuta rafiki zake wawili wahaya wakiwa katika mazungumzo ya kawaida. mmoja wao alikuwa ana mtoto anaitwa Gosbert ambaye alisoma shule ya msingi na huyu nshomile. mazungumzo yakawa hivi:-

    Nshomile: Ndugu yangu za siku, mwanao hajambo?
    Baba Gosbert: Salama, mwanao pia vipi?
    Nshomile:..aah Livingstone anaendelea vizuri, baada ya primary kalifaulu kwenda Mzumbe, kule kakaperform vizuri sana. High school alikwenda Ilboru akatoka na pointi tatu. wakamchagua Muhimbili, he did wonders akagraduate as a best student, akasomea shahada ya uzamili makerere, sasa ni surgeon, daktari bingwa wa upasuaji. Vipi ka Gosbert, kako wapi siku hizi?
    baba Gosbert:(kwa kujiamini) Aah Gosbert pia alifanya vizuri sana, kwa sasa anashughulikia wagonjwa walioshindikana na mabingwa!
    Nshomile:haya kwaherini, (akaaga akiwa mnyonge, aliamini kuwa mwanae Livingstone ana mafanikio zaidi ya Gosbert)

    Baada ya kuondoka, yule jamaa watatu akamuuliza baba Gosbert; Hivi kumbe ka Gosbert kamesoma eeh!
    Baba Gosbert:...ah, kapumbavu sana kasome wapi? Kameishia kuchimba makaburi tu!
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha Baba Gosbert bwana????????
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kakwepa aibu baba gosbert....
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii kali kweli kweli!
     
  5. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ..jammaa hawa nasikia waki graduate wanahakikisha wamelipia na kuondoka na Graduation gown kabisa maan huwa ndio vazi wakati wa Xmas. Jamaa wanaingia nayo kwenye mabaa, church n.k kule vijijini!
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu umeishia la ngapi? Unajua ukichukua gown deadline ya kurudisha joho huwa ni muda gani? Au unaongelea vyuo vipi? Acha kejeli za kipuuzi kwa makabila ya watu!
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayaaaa leoo kizimkazimkuu... Mwenyewe kaja huyo.... Bora topic tuifunge...
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wewe hakuna muhaya anayechimba makaburi,warning,you could be sued for mudslinging and unproven claims.
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani hawafi au hawazikani?? au ndo wale wanaochomana moto?? nauliza tuu mimi...
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    labda wanawaita kurya kuwachimbia makaburi huko bukoba!!!
     
  11. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani huu ni utani tu, usikasirike ki hivyo.
     
  12. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Brother hii ni forum ya kejeli na utani.....umedandia treni kwa mbele! and BTW graduation gown siku hizi hata chekechea zipo?
    But on a serious note. Unapochukua graduation gown huwa unaacha deposit (atleast kwa vyuo vya bongo nilivyosoma( nshomile na mimi) kama hutarudisha then they forfeit your money.
     
  13. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    jamaa naye nshomile...read his post '' mkuu umeishia la ngapi? Unajua ukichukua gown deadline ya kurudisha joho huwa ni muda gani? Au unaongelea vyuo vipi? Acha kejeli za kipuuzi kwa makabila ya watu'' some kwa tone ya kule kwetu!
     
  14. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ?????????????????????????????????
    Utumboooooo
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwaiyo wahaya awazikwi au?
     
Loading...