Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nshomile akisifiwa! Anaongeza...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Jul 22, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    huwa kuna utamu wake katk
    kujibu
    Utasikia...
    RAFIKI: aisee kabila lenu mna
    akili sana RUGAIMUKAMU: ofukoz, kwani
    hukumbuki kipindi kire tukiwa
    wingereza na akina blackberry
    rweyemamu, iPod ruganyizi,
    screen-touch rwezaura,
    facebook rwekaza, message sent kokusima na vokswargen
    rugangira tulikuwa tunaongoza
    sana kwa kufauru darasani
    JIRANI: rugaimukamu leo
    umependeza
    RUGAIMUKAMU: mh infwact ungeniona jana je?
    MWALIMU: mwanao ana akili
    sana darasani
    RUGAIMUKAMU: actuare mimi
    bado hajaniimpress kabisa, he
    is not siriasi kwakweri
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Mbona mnapenda kutuchokoza?

    Hamtaki kukubali kuwa tuna akili na tupo vizuri kichapaa?
     
  4. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    huku sio mahala pake
     
  5. GIBA KB

    GIBA KB JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wahaya waachen jaman ila ka kusoma wamesoma kwel chek maprofesa kama tibaijuka, mkandala nk
     
  6. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br><br>UWIIIIIIIIII! hawa sijui ni watanzania wa wapi, kila kitu ni misifa na kujipendelea kwa kuwadhulumu wengine. Ktk chuo ninachofundisha tulimpata mama wa kihaya kama PRINCIPAL Wahaya wote wa mjini wakafanya chuo kama shamba la bibi, mkufunzi wa kawaida ambaye siyo mhaya huwezi kupata huduma ofisini kwani muda wote anapiga stori na wahaya wenzake bila kusahau foleni ndefu ya wanafunzzi wa kihaya wasiopungua ofisini kwake. Na lugha kuu pale ni kihaya. Mbaya zaidi ile sura ya kitaifa chuoni imepotea kabisa,&nbsp; 80% ni wanachuo wa kihaya na si kwa sifa bali kwa kubebwa. mbaya kupitiliza, akifeli mwanachuo ambaye sio mhaya mwongozo wa chuo unafuatwa lakini akifeli mhaya tena kwa haki kabisa, utasikia oooh mimi mlezi wake ooooo kwake kagera mbali sana arisiti kabla ya matokeo kutoka n amengine mengi hawa jamaa hatari kweli kweli hafu huyu mama namwoneaga huruma kwa utumwa wa kikabila alio nao akifeli mhaya tu hapo ofisini siku hiyo wageni na simu zote zinakuwa ni za wahaya za kumlumu kwa kumfelisha wa nyumbani. utasikia unamflisha mwanao aende wapi jamani.&nbsp;<br>
    <br>
     
  7. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,449
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Aha aha! Nimemkumbuka yule kamanda aliestaafu DAR kabla ya KOVA sijui ndo TIBAIGANA kwakeli alikua ananifurahisha sana na mothertang yake...akchware alikua anatumia bongo sio km huyu KOVA ambae hatumii logic ata chembe...mh hawa jamaa infact ndo wamenifundisha sana nadhani wanapenda sana ualimu yani vyuo vikuu wamejaa na wapo diiiiipu kwani ni wabishi wewe hawakubali kabisa kutoelewa kitu yani kunatofauti sana na Dr wengine...M2 km Dr Exavel Rwaitama yani somo utalipenda tu
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mbona huwa hamuwasifii wa-Kwele? au wao hawana kitu cha kipekee?
     
  9. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160

    Mkuu, unawatafuta watu ubaya hapa. Subiri uone, mie simo!
     
  10. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160

    Chuo gani hicho mkuu. Mbona imekaa ki wivu wivu?
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Nasikia wanapenda sana ngoma na bao.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    umesahau kahawa na wali maharage
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Chapati na visheti.
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukiona watu wanashikilia ukabila jua wamefilisika kama siyo kufulia. Kama kuna wanaojiita wasomi Afrika kwanini bado tunaombaomba na kuibiwa tunaona? Msomi niliyemjua alikuwa Julius Kambarage Nyerere wengine wote hovyo.
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wengine wamepata nafasi ya kutukana !
     
  16. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unataka kumpeleka ndugu yako nini?
     
  17. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati wanyamwezi, waha na wanyalu wanakata mkonge Tanga,
    Wachagga, wahaya wanyakyusa walikuwa darasani,
    Maeneo yanayo otesha kahawa ndiko shule ziliko anza,

    Wanyiramba, wahehe na warangi wamekuwa wakisupply Ma house girl siku zote,
    sasa hivi meza imeanza kugeuka.

    Maeneo yaliyokuwa na idadi kubwa ya vijana shuleni miaka ya 50 leo yanaongoza kwa wasomi.
    30 years from now utashangaa PhD nyingi zinatoka Iringa, Kondoa, Tabora, Shinyanga, Kigoma
    Sasa hivi mikoa iliyokuwa nyuma kielimu ndiyo yenye walimu wengi wa sekondari kuliko mikoa mingine yote.

    Wahaya, wachagga sasa hivi wanajikita zaidi katika biashara na utapeli
    suala kwamba kabila fulani wana akili si sahihi.
     
  18. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Bahati nzuri ukoo wetu wote wana masters na PhD.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    una wapandisha hasira.
     
  20. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Ngoja wakasirike ruttashobolwa.

    Ndo ukweli wenyewe, wakija watasema nina sifa kumbe ndo uhalisia.

    Arafuuu, wahaya tuna akili bwana, hatuhitaji kubebwa.
     
Loading...