Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Now on TBC"THIS WEEK IN PERSPECTIVE"DO WE NEED A NEW CONSTITUTION?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Ibra Mo, Dec 3, 2010.

  1. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    The debate has began and its going on.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Who are the invited guests today?
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna akna nani hapo?
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Invited guests: Prof. Samuel Peter (UDSM), Dr. Kihwelo (Open Univ), Dr. Benson Banna (Redet) na Dr. Azaveli Lwaitama (UDSM).
    Mada: Demand for New Constitution and Reformed NEC.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tupatie yanayojiri!
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,519
    Likes Received: 1,714
    Trophy Points: 280
    Lwaitama vs Bana. That's a great philosophical contest. However, I am sure that Lwaitama will gun down Bana like how Barca humiliated Real Madrid.
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lwaitama will win!
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ukimsikiliza Lwaitama unaweza kudhani PHD yake alichakachua, maana hizo ;ogic zisizo na logic zinamwagika
     
  9. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    They have ended up the Debate,all invited guests agreed on the necessity and needs of the New constitution..
    The approach on reaching such desires:pro Mushi"People should go on debating in all places and using different forums if the gvnt ignores these needs 'll pay the cost.
    Dr.Lwaitama:The gvmt should ask itself why people refused voting and resulted 42%only voting.
    Dr.Bana(Redet):The gvmt in power should take this Agenda from Opposition as its own Agenda and act upon it.
     
  10. D

    DENYO JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ama kweli intellectuals are now speaking the truth to the power, kwa ufupi nimeangalia mwanzo hadi mwisho wote pamoja na dr banna wanasema serikali ya kikwete haina option kukubali nguvu ya umma inayoongozwa na dr slaa, lazima akubali -lakini pia mjadala huo umeonesha jk kakosea kumteua kombani katika wizara ile manake ni mbumbumbu hajui umuhimu wa katiba na madhara, anaona gharama ya pesa kutengeneza katiba badala ya kuangalia gharama ya machafuko yakitokea -dhidi ya serikalai na viongozi dhalim. Wameua wamegalagaza wameunga kilio cha watanzania, chadema, wasomi kama kina prof issa shivji
     
  11. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Kabisa Denyo hili swala la Katiba limewaunganisha hawa wasomi na wote wanaongea Sauti moja.
    Nimekuwa mfuatiliaji wa Mijadala mingi sana na Mijadala mingi ambayo Dr.Banna na huyu Prof.Mushi wanapokuwepo huwa wanaonyesha kuwa Bias hasa Topic inapokuwa inaigusa CCM hata kama mambo yapo wazi kabisa lazima tu waitetee ila leo nimepata Faraja sana kwa mchango wao kwakuweka Taifa mbele kwanza,Swala la Katiba mpya halizuiliki ni wakati muafaka sasa Wabunge wote waungane bila kujali itikadi za vyama kuhakikisha mchakato huo unafanyika ili 2015 tuingie kwenye uchaguzi tukiwa na katiba mpya.
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa!! Mbele ya KATIBA, itikadi pembeni na maslahi ya taifa mbele kama tai.
     
Loading...