Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Now back to shule ya msingi

Discussion in 'Jamii Photos' started by UncleUber, Aug 7, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hiki kifaa kilikuwa ni cha muhimu sana uingiapo darasa la tatu. kilikuwa ni must have kwa kila mwanafunzi hehehehehehe

    [​IMG]
     
  2. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka nilipoteza vifaa vyote nikawa nawekea mahindi ya kukaanga.
     
  3. e

    evoddy JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii imenikumbusha enzi hizo ukiwa huna hivyo vifaa MWALIMU ANAKWAMBIA SHIKA NDOLE.Mwailimu SISIMIZI KWA WALE TULIOSOMA NSHAMBA EXTENDED miaka ya mwanzoni mwa tisini wilaya ya MULEBA
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yani mkebe huu ukiwa na kalamu moja unapiga kelele kuliko maelezo.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Mambo ya bikari kwenye mkebe kipima pembe du hatareeee long tym sana hayo makitu watoto wa kishua wanaita Compass!
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa naweka hela za visheti under it, i see long time kwakweli.
     
Loading...