Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Novels na tamthilia za mapenzi zinachangia kuvunja ndoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Red Giant, Mar 12, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    [SUB]kwanini?. Novel na tamthilia nyingi huonyesha wapenzi wakipata shida sana kabla ya ndoa, halafu huishia kuoana na

    kuishi raha mustarehe yaani wakioana mwisho wa matatizo! na watu wengi huanza kuamini hivyo. kivumbi wakiingia

    kwenye ndoa vitu ni tofauti na walivyo fantasize hapo ndipo migogoro, kutoridhika, kukosa raha na divorce huanza.

    uzuri huwa sisomi wala kuangilia hayo masuala! ole wao wayapendao mambo hayo maana siku za ndoa zao zinahesabika.
    [/SUB]
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Zinazo vunjika kwa ajili hio inakua basi nao hio ndoa walikua wakiigiza.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie ndio zimeniathiri kabisa nimekuwa muumini wa hizi kitu na natafuta patners wa kwenye novel siwapati,
    Yaaninadhani ntaishia kuwa alone.
     
  4. RabidDog

    RabidDog Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Red Giant, Tatizo sio novels, ni setting yenu toka mwanzo! Novel zinaweza kukuongoza na kujua what to expect and sometimes what not to expect! Suala la msingi ni kutochukulia kila kitu kilivyo - context ni muhimu kuzingatiwa!

    Nata, don't complain we are together, na hivyo avatar yako imelenga what I was looking for! Ni pm
    teh teh .........
     
  5. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    nakubali kwamba unaweza kuchukua vitu kwa uhalisia wake lakini kwenye saikoloji kuna kitu kinaitwa classical conditioning ambapo mtu anajenga tabia without being conscious na hapo ndio penye tatizo.
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivyo unafikiri ndowa inaletwa na stori? Ndowa ni uamuzi wa mtu ambao mara nyingi hufanywa baada ya kupima mambo mengi. Tena wala usifikiri kuwa ndowa inamea kwenye raha tu bali panapo makubaliano humea pia kwenye shida na kwa maisha yetu yalivyo hizo ndio nyingi.
     
  7. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    kweli shida ndio nying lakini hayo manovel na matamthilia ya kivenezuela yana tublind tusione hizo shida!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kuna watu wanaishi konovel novel?
    i see............
     
  9. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    wengi sana! inafika kipindi mmoja akiteleza wanashidwa hata kuonyana kwa sababu kwenye novel na tamthilia mambo hayo ni very rare kuyaona.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwenye ndoa unatakiwa kuwa na akili yako ya kuzaliwa ..hizi za kwenye tamthilia utachanganyikiwa tu...
     
  11. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndoa ni vile unavoichukulia haijalishi unasoma novel au tamthilia.
     
  12. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280

    hata ukitumia akili sana kuendesha ndoa effects za manovel na tamthilia ni involuntary huwezi kuzicontrol, unauza novels nini?
     
  13. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    novels na tamthilia nyingi huonesha watu wakipendana ila watu kutoka nje wanapanga njama kuwa gombanisha nini

    effect ya hii? watu wakiisha oana wanashindwa kusolve matatizo wakiamini kuna watu wa nje wanasababisha kumbe wao

    ndio chanzo, wanaanza ooh! fulani katugombanisha wanashindwa kuangalia kwa nini tumeweza kugombanishwa.

    wanasahau 'if anything gets wrong your the only one to blame'!.
     
  14. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kwelli dats y ndoa za siku hizi ni full maigizo etiiii.
     
  15. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Never giver up........... jitahidi yuko atakuja tu tulivyo wengi lazma atokee mmoja
     
  16. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni wakati muafaka wa kuweka ndoa za za mikataba na za moja kwa moja kwenye katiba kila mtu achague shavu hizi pingu za maisha kwa huku tunakoenda siku hizi ngumu kweli kufika nazo mwisho bora kuwe na option ya mkataba
     
  17. d

    dav22 JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    siku hizi zinahusika sana hasa hasa kwa akina dada maana ndo wapo addicted sana
     
Loading...