Novel gani ilikuvutia enzi uko secondary?

gashi nang'ho uli munhu?

Basi sio Ikemefuna wewe.

Wabhona? Echene nali nakuwila giki nabhabhuje tam abhatale bhane ila nabhene bhahaya giki unene nde Skype wala nati ikemefuna uwanaijeria ukubhalogi bha bhanhu. Wabheja sana nkoi.
 
This is for real- James H. Chase
An ace up my sleeve, Joker in the park, and Now i hold four aces- the by James H. Chase

Harold Robins nae alikuwa na kali hizi:
1. Never Love A Stranger
2. The Carpetbeggers
3. The Adventurers, which has chapters zinazoanza na violence na kumalizikia na violence, kama sijakosea zilikuwa hivi:
i. Violence and Power
ii. Power and Politics
iii. Politics and Money
iv. Money and Women
v. Women and Fashions
vii. Fashions and Politics
viii. Politics and Violence
 
> The river between .
> Three suitors one husband .
>Temptetion (Agoro Anduru)
> Things fall apart.
> Asali chungu .
> Siri ya sifuri .
> Njama.
> Kikosi cha kisasi.
> Kufa na kupona
 
Na hizi.
Don't mess with An Angel.
Timeless.
Shades of Sin.
Mar'imar'.
The Queen of the Jungle.
Uncle JJ
Devil Kingdom.
Deception.
The Shock.
Lovely Gamble.
This is It.

Mama weeeeh! Hii kali kuliko!
 
Hivi novel za "james hadley chase" zinatumika madarasani?!
Btw mi wakati wenzangu wanahangaika na "song of lawino and okol" mi nlikua najibanza pembeni namsoma "SIDNEY SHELDON."!
 
Nyie mnaongelea hvyo.
Tafuta vitabu vya Maina Allan,kama vile... ONE BY ONE-hicho kitabu ukikisoma lazima mboo idinde(samahan cjui maana ya tafsida)
MY DEAR BOTTLE-hicho akikisoma mwanamke lazima akutongoze mwenyewe!
Naishia hapo hapo... Maana kuna vingi kama Naked Weapon hapo alimaanisha Mboo iliyotahiriwa mziki wake sasa!
Lol!
 
Well, nilivutiwa sana na ''KULI'' cha Shafi Adam Shafi, 'Kijiji Chetu' na 'One Suitor Three Husbands,An enemy of the People na Petals of Blood by Ngugi wa Thiong'o''. Kulikuwa pia na vitabu vya hadithi ambavyo kama hujavisoma unaonekana hujakamilika kama ''Elfu Lela Ulela'', ''Mashimo ya Mfalme Suleiman'' na ile mambo ya kina ''Umsolopagazi''. Kingine ni Safari za Gulliver(Gulliver's Travels'' japo hakikupata mashabiki wengi kama hivyo hapo juu.
 
This is for real- James H. Chase
An ace up my sleeve, Joker in the park, and Now i hold four aces- the by James H. Chase

Harold Robins nae alikuwa na kali hizi:
1. Never Love A Stranger
2. The Carpetbeggers
3. The Adventurers, which has chapters zinazoanza na violence na kumalizikia na violence, kama sijakosea zilikuwa hivi:
i. Violence and Power
ii. Power and Politics
iii. Politics and Money
iv. Money and Women
v. Women and Fashions
vii. Fashions and Politics
viii. Politics and Violence

Kulikuwa pia na novels za Nick Carter km Vatican Vendetta
 
mi haya mambo ya novo nilikuwa hata sitaki kuyasikia kutokana na mi ni mvivu wakusoma story zilizoandikwa..
 
Nyie mnaongelea hvyo.
Tafuta vitabu vya Maina Allan,kama vile... ONE BY ONE-hicho kitabu ukikisoma lazima mboo idinde(samahan cjui maana ya tafsida)
MY DEAR BOTTLE-hicho akikisoma mwanamke lazima akutongoze mwenyewe!
Naishia hapo hapo... Maana kuna vingi kama Naked Weapon hapo alimaanisha Mboo iliyotahiriwa mziki wake sasa!
Lol!

Umesahau na hii: Unfit for human consumption.
 
Back
Top Bottom