Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Novel gani ilikuvutia enzi uko secondary?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Apr 14, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kuna list kibao ya novels za kiswahili na kiingereza zilipendwa enzi hizo za secondary, me binafsi naikubali sana Kiu ya Haki ya akina Mzee Toboa Mambo, iliyoandikwa na Zainab Mwanga, halafu ya kiingereza niliipenda sana Is it Possible ya akina Lerionka na wenzake.
    Hebu na wewe tutajie za kwako!
     
  2. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The Notebook na Catch me if you Can.
    Pia ile ya I'll marry when I want.
     
  3. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    an enemy of the people
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    After Four-thirty (4:30)
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nchi ya wagagagigikoko.
     
  6. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hizi.
    Don't mess with An Angel.
    Timeless.
    Shades of Sin.
    Mar'imar'.
    The Queen of the Jungle.
    Uncle JJ
    Devil Kingdom.
    Deception.
    The Shock.
    Lovely Gamble.
    This is It.
     
  7. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nchi ya kusadikika
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ngugi wa thiog'o
     
  9. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    a man of the people
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Giningi
     
  11. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mbona siipati hii!
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,067
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    ngoswe penzi kitovu cha uzembe.
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mbona sijawahi kuisikia hii mkuu
     
  14. n

    nkundaruwa Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A Common Man - David Mailu.
    Things Fall Apart - Chinua Achebe
     
  15. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    sio kosa lako
     
  16. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Za skuli? Hapana hazikutuvutia kabisa, hao kina chinua Achebe na wenzake kama Ngungi wa Thiong'o tulikuwa tunawapitia kwa sababu ya Marks za darasani. Lakini bila ya kusoma zile za James Hardley Chase basi wewe ulionekana siyo Mkali. Kwa kwa za kibongo nilipenda sana ile ya "Kitanda cha Mauti" ya Kajubi Mukajanga kama sikosei,na zote tatu za Mzee Musiba (RIP) muhusika wake mkuu akiwa ni Willy Gamba. Kuna za mtu anaitwa Agatha Christie hizo nazo nilizipitia sana!!
     
  17. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    bibi kirembwe hakuna mchawi kama yeye
     
  18. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Na kingine kinaitwa "One by one".
    Kama hukusoma hivyo sekondari mambo uliyajulia wapi?
     
  19. M

    MISMESA Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    betrayal in the city,three suitors one husband,things fall apart
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Sikiri mimi maskini...
     
Loading...