Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Notice: Kwa wanaotaka kuagiza "Majeruhi" kutokea Europe na kwingine

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 8, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    AMAZONEU.jpg
    [​IMG]

    Mojawapo ya mambo ambayo yametokea leo ni kuwa baadhi ya wasomaji wangu wa Ulaya wamejaribu kuagiza kitabu cha "Majeruhi" kutokea Marekani na hivyo kujikuta wanalipa karibu mara mbili ya bei yake (wakijumlisha shipping). Naomba niwaambie kuwa Kitabu hiki unaweza kuagiza kutokea huko huko Ulaya na kupunguza gharama ya shipping.

    Tafadhali tembelea hapa kuweza kuona nchi uliyopo na jinsi unavyoweza kuagiza:


    AMAZON EUROPE
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    dahhhhh wa kanda za chini je ??
    Haina neno changu kinakuja even tho nimelipa kuliko nilivyotegemea (is worth it)
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    pole sana na asante; kwa kweli sikutegemea reaction hii hasa kwa walio nje. Hii inanipa uhakika nyumbanni tunaweza kujikuta tunaenda second printing very soon kuliko tulivyotarajia
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Haina neno kabisa..
    at least sasa unajua na hilo ndo muhimu.

    inategeme lakini. kama unataka kije haraka ama siku chahe unalipa zaidi na kama unataka kichukue muda kufika unalipa kawaida tu ..
    kwa hiyo bado kuna ule uchaguzi "si mbaya sana".
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    asante kwa maneno ya kutia moyo maana sikutaka wasomaji wangu wa pande hizo kufikiri nimewauzia mbuzi kwenye gunia
     
Loading...