Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noti zetu za mia tano na picha ya nyoka!!!!1

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by DASA, Dec 14, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna Foreigner mmoja ameniuliza leo kwanini noti yetu ya 500Tsh ina picha ya nyoka!! na kwamba ina maanisha nini. Nimeshindwa kumjibu sababu yeye alikuwa anafikiria mambo ya kishetani zaidi. Baadae nimekuja kugundua kwamba hata Noti zote za zamani za 500Tsh zote zina picha ya nyoka. Kuna mtu nilikuja kuongea naye kuhusu hilo akaniambia kuna watu anawafahamu huwa hawakai kabisa na hii noti akiipata atanunua kitu haraka ili asibaki nayo kwa hisia hizo hizo za kimashetani.

    Sasa hebu tuambizane ukweli wa hii kitu. Na kwanini kuna picha ya nyoka, maana ukiangalia vizuri hiyo picha ni kama imelazimishwalazimishwa ikae kwenye hiyo noti.
     
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    usiamini kitu kisichoaminika
     
  3. libent

    libent JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu hiyo ni alama mojawapo ya freemason ukitaka kujua search google freemason signs pia utakuta mwenge nao wanautumia. Kwa kifupi haiwezi kukwepa masonic kwa sababu mwasisi wa hili taifa alikuwa freemason unajua kwa nini alipewa uhuru na malkia elizaberth ambaye ni mkuu wa mafreemason. Nashut down
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tulikabidhi nchi kwa mavampaya!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni alama ya utabibu, kuonesha nchi yetu pia inasonga mbele kwenye utafiti na utabibu kuboresha afya. Unakumbuka wana wa Israel pia walipona kwa kuangalia nyoka ya shaba iliyoangikwa msalabani? I guess that is the original idea. Angalia hata muhimbili chuo kikuu, logo yake ina hiyo alama. Shetani hakimbiwi kwa miguu, jipange kiroho ndugu!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi na imani zingine zinajua hiyo alama ya nyoka ya Musa?

     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    I'm not really sure. Sijajichimbisha sana imani za watu naogopa kuwa chizi. I just lov my bubble,lol(usianze hapa, mambo ya kina maxshimba, FF sijui na xpaster siyawezi mie)
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hii changamoto..
     
  9. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Noti zote za huko nyuma za mia tano zina huyo nyoka, na hiyo picha inalazimishwa tu kuwepo kwenye hiyo noti,

    Kweli ni vile tu mtu utakavyokuwa unaamini. Lakini ubaya unakuja kwa wale wanaoamini vibaya kwa alama hiyo. Siku hizi kuna baadhi ya rozali zinauzwa hasa maeneo ya makanisa zinakuwa na alama ya nyoka. Makanisani mapadre wamezikataza kuvaa rozali zenye hiyo alama. Kuna mtu ninayemfahamu alipokuwa anaenda kupokea mwili wa bwana kanisani aliambiwa na padri avue haraka rozali yake iliyokuwa na alama ya nyoka ambayo yeye alikuwa hajui.

    Kwahiyo ni kwamba hii alama kuna watu ambao hawaipendi kabisa. Sasa tatizo hapo inapokuwa kwenye noti ambayo tunazitumia kila siku.

    Suala la imani ni sawa. Lakini je vipi watu wa mataifa mengine wanaoamini haya mambo ya mashetani wanapoona hiyo alama kwenye hiyo noti yetu.
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nitaeleza kwa ufupi historia ya nyoka kama ishara ya utabibu.
    Historia hii inaanza katika utawala wa Babeli ambapo miungu ilikuwa inaabudiwa sana. Na katika utawala huo tarakimu 6 ilikuwa inaheshimika sana kwani ilikuwa ni ishara ya utii kwa miungu yao. Angalia hata kitabu cha danieli sura ya tatu, sanamu wa dhahabu aliyetengenezwa ilikuwa na urefu wa dhiraa sitini na upana dhiraa sita. Vipimo vyote vikiwa na namba 6 ndani yake. Pia ili mtu aweze kupiga magoti kuabudu hiyo sanamu ilitakiwa lazima mtu awe amesikia sauti ya vifaa sita ambavyo ni panda, vinubi, filimbi, zeze, santuri na zomari. Sasa baada ya utawala wa Babeli kuondolewa na wamedi na waajemi, makuhani wengi wa miungu ya wababeli walikimbilia katika mji wa PERGAMO ambako waliendeleza huduma zao na ndipo lilijengwa hekalu kubwa sana la kuabudu miungu ya Babeli na katika chumba kimojawapo ndani ya lile hekalu kulitumika kutoa huduma ya utabibu na kwa kuwa shetani siku zote hufanya kitu kinachokaribiana na kile Mungu alichoamuru mf leo hii ubatizo, siku tofauti za ibada dhidi ya ile aliyoamuru Mungu na hii yote ikiwa ni kuwapumbaza watu, makuhani walichukua mfano wa nyoka yule wa jangwani aliyetengenezwa na Musa na ndo maana mpaka leo hii nyoka anatumika kama ishara ya uuguzi lakini si kutokana na nyoka wa Musa bali wa kule katika hekalu la PERGAMO. Na hata ukisoma mambo yanayoelekezwa kwa makanisa katika kitabu cha ufunuo sura ya pili. Ujumbe kwa malaika wa kanisa la kule PERGAMO kuna msitari unasema "napajua ukaapo ndipo penye makazi ya shetani".
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu elezea 'picha imelazimishwa kuwekwa kwenye note'

    Halafu, hebu mniletee mimi hizo note zote za mia tano, nina shida nazo.
     
  12. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Kwani mbona picha na alama zote za hizi notes walizisema maana yake wakati wanazizindua. Hii ya nyoka walisema inamaanisha mambo ya tiba, na wala si mambo ya kichawi.
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata babu wa samunge alikuwa anatibu kwa jero tu,
     
  14. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alama ya Nyoka ni alama inayotumika kimataifa kumaanisha masuala ya Tiba. Ndivyo ilivyo kwenye nembo ya Shirika la Afya la Umoja (WHO) na utaikuta katika vituo vya tiba duniani kote. [​IMG]

    Alama za Freemansons zipo nyingi na Hazina nyoka!!!!!!!!!!!!!!
    [​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG]



    Ebu angalia Note hiyo ya USA na ndiyo inahusudiwa duniani kote. Angalia ilivyo na Alama za dhahiri za Freemansons.
    . Ta [​IMG]
     
  15. K

    Karash Member

    #15
    Mar 31, 2016
    Joined: Mar 31, 2016
    Messages: 19
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    Wanachakachua hata pesa?
     
  16. Horseman

    Horseman JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2016
    Joined: Nov 25, 2014
    Messages: 312
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Napenda Sana vichwa kama hivi. Mtu anaongeaa kwa facts sio blah blah tu.

     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2016
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,046
    Trophy Points: 280
    Angalau wewe umechimba hii ishu vizuri
     
  18. Divine...

    Divine... JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2016
    Joined: May 22, 2015
    Messages: 1,019
    Likes Received: 1,488
    Trophy Points: 280
    Napajua ukaapo; ndipo penye kiti cha enzi cha shetani( shetani huwa anaweka kiti chake hata kanisani atashindwaje kwenye pesa. Asante mchangiaji umenikumbusha somo la viti vya enzi
     
  19. Mpigamiti

    Mpigamiti Member

    #19
    Apr 1, 2016
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 76
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Uko sahihi mama angu! Hivi unatumia kinywaji gani wkend hii
     
  20. donath pillah

    donath pillah Member

    #20
    Apr 2, 2016
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 23
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Jua haya yafuatayo
    IMF ni shirika la fedha duniani lakin ni brand ya freemason ukigeuza hilo neno imf utapata ni FMI Freemasons International
    Hivyo Vivyo hata fedha yetu ndio maana wakaweka alama ya nyoka kwenye hela yetu wamefika mbali zaidi wakatuambia tuweke picha ya nyerere kuonesha kuwa hela yetu ni feki au lah
    Judge kwa nn wasiweke ya aman abeid karume wa zanzibar
    Kwa nn wasingeiacha ile ile twiga
    Hizo zote ni plans za mason kaka kwa hiyo hiyo ni kawaida
     
Loading...