Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noti Ya Dola Moja Picha hii Inamaanisha Nini?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ndallo, Jan 29, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Ndugu waJF kwenye kila noti za hela kwenye kila nchi kuna alama ambazo zina maana tofauti, nimeiangalia noti ya dola moja ya Marekani nyuma kuna picha ya mnara wa Piramidi halafu kuna picha inayoonyesha JICHO MOJA linaona isitoshe china kuna maneno yayosomeka IN GOD WE TRUST je kunamaanisha nini kati ya hayo maneno na hilo jicho moja linaloona? Naweka hoja hii mbele yenu THE GREAT THINKER!

    1USD BILL 1.jpg us_dollar_back.gif
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Freemasons at work!..
    Hata hizi noti mpya za Bongo zina vipicha vyenye utata sana...
    We need to pray!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Ndallo Kuna kitu unataka kusema (ILLUMINATI na FREEMASONS) lakinI una hofu sema Mkuu, ukisema ndio hoja zitajengwa vizuri
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MI NATANGULIA KUFA stak ma freeemanson yanikute stak kutumia 666 mie
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Sina nia mbaya ila nikutaka kujua na kuelimishana ndio maana tuko hapa mkuu KITUKO!
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Eye of God! watching over humankind! Asante mkuu bado naendelea kuperuzi nipate kujua zaidi!
     
  8. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu hilo jicho ukiangalia vizuri kuna vijumba, sasa maana yake ni nchi zenye utajiri mkubwa duniani (ambazo ni chache), zipo kuamua au kufikiria kwa nchi maskini zifanye au zisifanye nini. Ndio maana hata nchi maskini zikiwa na mafuta kuyachimba lazima nchi tajiri zitoe go ahead. Jicho limeangalia chini ya pyramid na kwenye pyramid kuna vijumba vingi sana (ambavyo ndio nchi maskini duniani). Ndio maana vikwazo vya kiuchumi katika nchi husika vinawekwa na nchi tajiri. Na pia Nchi tajiri kura yake moja niya muhimu sana. Kwa kifupi hilo jicho ni nchi tajiri.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Uoga ni Ugonjwa mbaya sana.
    Angalia kwa umakini kabisa kiganja chako cha mkono (ikibidi chukua kalamu ya windo ufuatishe alama zilizopo), kama utakuma "makini" vya kutosha, utaona mchoro wa piramidi (kwa wengine moja, kwa wengine mbili) na alama ya nyota kwa juu (wengine pembetatu), Unapata mawazo gani hapo? ALIYEKUUMBA (Whoever) huenda na yeye ni FREEMASON!!!!....Tafakari.:clap2:
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kuna great thinker mmoja aliwahi kusema: sku hizi JF imejaa vilaza.
     
Loading...