Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noti mpya zachanganya watu –Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 15, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KATIKA hali isiyo ya kawaida wafanyabiashara wengi wameonekana kuzigomea noti mpya wanazopewa na wateja wao kwa kuogopa huenda wanafanyiwa utapeli.
    Hali hiyo imejitokeza ndani ya wiki hii tokea kuanza kuonekana mitaani kwa noti hizo Januari 8 mwaka huu.

    NIFAHAMISHE ilishuhudia jana mfanyabiashara mmoja mlemavu wa miguu anayejishughulisha na uuzaji wa vocha akigomea noti ya shilingi elfu moja kwa kudhani huenda kijana anayehitaji vocha alikuwa akimfanyia uhuni kwa kumpa noti bandia.

    Juhudi za kijana huyo kumfahamisha mfanyabiashara huyo ziligonga mwamba hadi mwandishi wa Nifahamishe alipoamua kumfahamisha mfanyabiashara huyo kuwa aipokee noti hiyo kwani haina tatizo lolote na kumuelewesha kuwa noti hiyo ndio miongoni mwa noti mpya zilizotangazwa zitatolewa mwanzoni mwa mwaka huu.

    Hali hiyo pia ilijitokeza maeneo ya Tandika baada ya baba mmoja kufika na noti ya shilingi elfu tano ili kununua nguo ya mtoto katika moja ya duka na kuambiwa abadilishe awape noti nyingine mbali na hiyo.

    Hata hivyo baba huyo kwa bahati alikuwa na noti nyingine ya zamani aliwapatia wafanyabiashara hao na kupatiwa nguo hiyo.
     
Loading...