Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noti mpya tayari kwenye mzunguko wa fedha?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rutunga M, Jan 3, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa walioko Jiji Dar E salaam sasa hivi, hivi note mpya tayari zipo kwenye mzunguko?
    Ni kweli kwamba mzunguko huo unaweza kupunguza ugumu wa upatikanaji wa fedha uliopo hivi sasa.
    Je wachumi mnasemaje,faida za uwepo wa noti hizo kwa wananchi wa kawaida ni nini?
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    zipo bado na sahihi ya mramba na balali.....
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Si nasikia nazo baadhi zimeibiwa airport dar?
     
  4. M

    Mtalimbo Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka picha hapa za noti tuzione kwanza ndiyo tutowe komenti zetu.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Soma thread yangu nimeweka mida ya saa moja. Jukwaa la habari mchanganyiko
     
Loading...