Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noti mpya: kuzuia kugushi, au kuongeza fedha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Dec 24, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani wachumi na wale mlio karibu na taarifa sahihi tujuzeni. Uchaguzi umeisha miezi miwili iliyopita, ccm na serikali walifuja pesa sana. Je, hawajaongeza idadi zaidi ya noti kwenye mzunguko? Je, zoezi zima limegarimu taifa kiasi gani cha fedha? Je, uamuzi wa kuchapa noti mpya hufanywa na nani?
     
Loading...