Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noti mpya hazina ubora?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Zak Malang, Jan 23, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Noti mpya zazua balaa

    Ubora wa noti mpya zilizoanza kutumika mwanzoni mwa mwaka huu unatia shaka, baada ya kubainika kuwa baadhi yake zinachuja na kuacha rangi zikilowa maji au jasho.

    Uchunguzi uliofanywa na Mwananchi Jumapili umebaini kuwa noti hizo hasa za Sh 5,000 na 10,000 zikikandamizwa au kusuguliwa kwenye karatasi nyeupe hata bila ya kuloweshwa maji au jasho, huacha rangi.

    Hali hii imesababisha baadhi ya watu kutilia shaka ubora wake huku wasomi wakitaka serikalki kuwa makini kwa kuwa inaweza kupata hasara kubwa….


    …….Ili kuthibitisa malalmiko hayo, Mwananchi Jumapili ilichukuwa noti ya Sh 5,000 na kuisugua kwenye karatasi nyeupe ikaacha rangi ya bluu…..

    Habari zaidi katika Mwananchi Jumapili.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hilo jingine laja!! Nchi hii kiboko kweli kweli!!!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu nilieleza hii issue ya hizi noti kabla hata hazijaingia kwenye mzunguko kuwa ni kimeo, watu wakanishambulia hapa jukwaani sana na kusema sijui technolojia ya kisasa. Mmesahau kujaribu kuchana kidogo mwone nini kitatokea.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Nguli, nasikia zinachanika kirahisi sana pia; nini kifanyike sasa? Serikali izuie mzunguko wa noti hizi mapema?

    Hivi hakuna testing kabla ya kupeleka kwenye mzunguko? Wanadhani watanzania ni vilaza kutoangalia ubora wa kitu walicholetewa na wamekilipia hela nyingi kufikia kinaingizwa sokoni?

    Nani wanatakiwa kubebeshwa lawama hizi? BoT? Hazina? Serikali kuu?

    Bongo tambarare!
     
  5. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuendekeza Njaa ni kitu mbaya sana.
    Wameprint kwa karatasi za Mgololo??
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Tahadhari!!

    Ukilipwa noti mpya zikague vizuri.....
    Kwa macho yangu nimeshuhudia juzi Ijumaa mtu kalipwa noti hizo za 10,000 mojawapo ikiwa fake!!
    yaani wameshazitengeneza wakati hazijamaliza hata mwezi katika mzunguko
    !!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hakuzisugua??

    [​IMG]
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bongoland: nchi ya kuchakachua! Tunadanganywa mpaka kwenye noti! Nimechukua noti mpya ya Sh. 10,000 na kuisugua kwa kukandamiza kwenye karatasi nyeupe ikaacha rangi. Nimefanya hivyo kwa noti ya zamani, karati imeendelea kuwa nyeupe. Tumeliwa!!
     
  10. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280

    Ehee! Rais wa kuchakachua... umeme wa kuchakachua... mafuta ya kuchakachua....
    Nchi inaenda kombo... kila mtu yuko bussy kuchakachua kitu ili apate ulaji...
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    noti ya zamani ilikuwa ukiikunja2 ukiiweka sehemu inakunjuka yenyewe ila hizi inabaki ivo2, ni kama karatasi vile! na hizo 1000 walisema wameimarisha kwenye kona hata sijaona huo uimara, ngoja nikatest kwenye rangi.
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hata TBS hawakutumika jamani?
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Zinaacha rangi kwa mfano ukivaa shati jeupe ukaiweka kwenye mfuko wa shati ukiitoa inaacha rangi kwenye shati, yena na hivi kuna joto sasa hivi ndio usiseme kabisaa
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha TBS my @$%*
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    au kuna ulaji mwingine wamejitengenezea?? si ni shamba la bibi
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na hutasikia mtu kawajibishwa.... Wanajua wabongo mchana wanasema usiku wanalala! Kwisha!! Wizi MTUPU!!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    :car::A S-fire1:
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si unaona anazishangaa atakumbuka kuzisugua saa ngapi
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni movie in the making again hizo ni behind the scenes tu kwanza
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si unajua wabongo lazima wajaribu kitu kipya, tena na hivi walivyokuwa wanajigamba kuwa hauwezi kutoa noti feki kwenye hizi mpya ngoja uje uone mziki wake
     
Loading...