Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noti moja feki kutoka benki ya posta. Chukua tahadhari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Jan 5, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huu sasa umekuwa ubazazi. Jana nimepokea noti kadhaa kutoka benki ya posta zenye thamani ya sh 10000 kila moja. Bila ya wasiwasi nikazitumbukiza mfukoni nikiamini kwa kuwa zinatoka benki hakuna wasi wasi. Nikaendelea na mambo yangu. Noti hiyo imegunduliwa kuwa ni feke pale Mlimani City baada ya kununua vitu kadhaa na kufanya malipo. Tahadhari, hata benki nao wanaingizwa mkenge, kuweni makini.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    watumishi wa benki wanatafuta chochote hao
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Noti zote mpya ni FAKE! Ukienda kufanya Manunuzi ukaambiwa ni FAKE irudishe Benki yoyote iliyo karibu nawe na utabadilishiwa bila kuulizwa maswali!
     
  4. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Haya pia yalitaka kunikuta nilipokuwa nikichukua hela toka kwa wakala wa M-pesa.Uzuri hela hiyo haikuwa kubwa hivyo ikanirahisishia kazi ya kuchunguza noti moja baada ya nyingine.Zilikuwa noti kumi za 5,000 na ndipo nilipogundua kuwa noti moja ina muonekano tofauti na nyinginezo.Uzuri nilikuwa sijatoka eneo hilo.
    Angalizo: Tujenge tabia ya kuchunguza hela tunazopewa.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mabazazi sana kujifanya wanazo kumbe majizi makubwa
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    OK!!!!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmhh uliwarudishiwa hela yako au ndio yale yale..
    pole sana..
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Sio majizi, hio unaweza ukakuta imetoka bank nyengine au hata imetoka kwa mteja alivofanya deposit. Mbona hata benki hupata loss kwa hela feki za wateja, kwani hakuna bank inayotengeneza hela feki ni watu mabazazi ndio wanaochakachua.
     
Loading...