Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Not Oil for Money... But Oil for ....!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by trachomatis, Mar 2, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,542
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Technology....
    Hii kauli inarudiwa mara kwa mara na luninga ya Emmanuel TV. Huwa inaelezea jinsi Africa ilivyo na utajiri wa asili,tofauti na Ulaya na Amerika. Lakini nchi za ki-Afrika huuza maliasili zao kwa nchi zilizoendelea na kulipwa fedha za kigeni..

    Yeye anashauri nchi za ki-Afrika kutouza maliasili kwa kupata fedha za kigeni,bali kubadilisha maliasili zetu kwa kujipatia teknolojia muhimu na husika kwa mahitaji na vipaumbele vya nchi yetu..!

    Je,ma-great thinkers hili mnalitazamaje?
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36

    kutakuwa hakuna uwiano!!
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,542
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Ndilo jibu kweli?
    Hata kama ndilo jaribu kufafanua..
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,542
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Jamani ma-great thinkers... Ama hili jukwaa sahihi?

    Hoja yangu: kwanini tununue ndege,meli,na bidhaa nyingine kama hizo? Kwanini tusizalishe/tengeneze wenyewe..

    Au hata magari... Kwanini tusitengeneze wenyewe na kuinua soko letu la ndani?
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,542
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Simu za mkononi je?

    Pasi,friji,na vyombo vingine vya electroniki...?

    Ama rsilimali tulizonazo kama bara haziwezi kwa ulinganifu wa aina yeyote kuwa mbadala wa teknolojia?

    Au ni mfumo uliopo?
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
A market for sunflower oil Kenyan Politics Apr 24, 2014
seeking for biotin oil. Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Apr 25, 2012
Truth for Many but not for Us Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Jan 22, 2012
Tanzania's Quest for Oil Habari na Hoja mchanganyiko Nov 14, 2008
Oil drilling deal worth 400bn/- for Tanzania : But who knows about it? Jukwaa la Siasa Jul 21, 2007

Share This Page