Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Not mineral resources to money; but mineral resources to technology: says T.B.Joshua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaunga, Jan 9, 2012.

  1. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Prophet Joshua anasema njia pekee ya kufight poverty, unemployment na corruption in Africa ni kuuza Madini na other Natural resources kwa technologia na sio dollar au pound!

    Akitolea mfano nchi yake, amesema wakinadilishana oil na technology hata mafisadi watakosa pesa za kufilisi na hiyo technology itazaa viwanda na shida ya unemployment itapungua.

    Nini mawazo yenu?
     
  2. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa ni technolojia gani aliongelea.Lakini nadhani tehnolojia nyingi hazina copy right kama kutengeneza nguo,n.k au unachohitaji ni kununua mashine na kuanza uzalishaji alikuwa anaongelea ipi?
     
  3. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tb joshua ni jembe sana
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Smart man!!
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nimekuta katikati; lkn nafikiri point yake kubwa ni kutogemea monetary means of an exchange; kwani ni rahisi kuwa swindled hence kunufaisha wachache. Lkn new and appropriete technology itawanufaisha wengi hata kama wachache wakiimiliki. Say viwanda au hata Kilimo cha kisasa!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    I agree with u; kuna waraka aliutoa about African leaders, sijaupata , l am sure utakuwa na mengi mazuri!
     
  7. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Good point.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wiseman T.B Joshua .
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Should we apply it, say tuwaambie Barick, badala ya kutulipa hivyo vijicent kiduchu watupe technology pamoja na machinery ya kuprocess hizo minerals ili tutengeneze jewels wenyewe large scale?
     
  10. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    that will be the sufficienty way to reduce unemployement will be the preparation to generate our economy
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Eti eeh!
    Imagine, vijiji vinavyopakana na migodi (sayKakola Kahama) badala ya kulipwa fedha kiduchu, wajengewe kiwanda cha kuprocess mazao ya pamba; badala ya hiyo ruzuku kutumiwa kwenye vikao vya halmashauri kulipana posho!
     
  12. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamaa ana akili sana nimemskia jana .
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Give me a fish and I will eat one day, teach me to fish and I will never starve again!
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,949
    Trophy Points: 280
    FF idea ya T.B Joshua ni nzuri kwa mapana yake! Tungetumia vizuri bongo zetu tungefaidi technologia kwa asilimia kubwa zaidi kupitia maliasili zetu.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    @FF
    Anaweza kuwa nabii wa uongo ndio; lkn hakuwa anatoa unabii wowote pale, alikuwa anatoa mchango wake wa mawazo kama muafrika!

    Na kumbuka hana shule pia; to me naona kama ana revolutionary thinking au he is trying to think outside the box if u like. Trade tufanyayo siku zote exchange ni goods for money; na pesa ni rahisi kuwa misappropriated; wenzetu wanahitaji mineral resources na akatolea mfano oil, nasi twahitaji technologia (pamoja na kusomesha wataalamu wetu); ambapo tukipata sio rahisi kuwa manipulated Kama pesa zinavyoweza kupelekwa kwenye mabank ya Uswiss!

    Mimi sioni tatizo liko wapi!

    Now by the way kuhusu unabii wake; for 2012 katabili yafoatayo.
    1: tatizo la economic crises ni kubwa kidunia kuliko hayo mabomu na vita (atasalimika atakaye invest kwenye Kilimo cha chakula)
    2. Something huge is going to happen in Nigeria on the 19 this month
    3. Kenya (Nairobi) kutatokea shida (next month kama sijakosea)

    U can check him out if u like!
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    I agree with u; hata technology ambayo ni 20yrs old kama ni appropriate kwetu is a plus!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Very simple! Sadly kila kukicha tunatembeza kibakuli.
    Na ripoti za mkaguzi mkuu zilianisha how much money haziweza kuwa accounted for? Tungepata in terms of percentage, l can bet ni more than what we get from minerals.
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh; too bad viongozi wetu ni kama sikio la kufa! Lowasa anaenda kule kujua tu fate yake ya uraisi, l wish wangeenda kuchota tubusara kiduchu tu!
     
  19. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Naona kuna vitu vingi sana vinavyooendelea katika ulimwengu huu wa utandawazi, watu hatuna ufahamu navyo.
    Hayo maneno yangekuwa na maana kubwa kama angeyaongea kwa hao wenye technology.
    Dhamira zao zipo dhahiri, na uwezo wetu unaeleweka, terms huzitengeneza wao.
    Kuna mambo yatupasa tuyafanyie kazi kabla ili kuweza kuwa na uwezo wa kuwa na hayo maamuzi.
    Else we will keep serving under their terms and conditions.
     
  20. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    prophet tb joshua anamwakilisha mungu yesu active...sio mungu mwingine aliye lala//
     
Loading...