Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NOT ENOUGH anahitaji msaada wetu wanaJF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbimbinho, Feb 20, 2011.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Jamani mi binafsi nashindwa kumuelewa huyu dada, sijui anamatatizo gani. But whatever it is, she ril nids help coz hadi now I'm sure for 100% she doesn't know what she want.
    Just follow me while connecting dots and possibly u myt join me in this,
    Alianza na Siwezi pitisha siku bila mwanaume
    http://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=94073&highlight=

    Siku nne baadaye akaja na http://www.jamiiforums.com/showthread.php?t=94722&highlight= Natafuta mume wa kunioa.
    .
    .
    .
    Then she came with hii ya kumtamani mme wa mtu, http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/110356-namzimia-mume-wa-jirani.html
    Sijui kama alimpata, but whatever it was, you were not supposed to do that.

    Jana kaibuka na http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/111891-mibaba-ya-jf-ina-tabia-mbaya.html
    eti mibaba ya JF ina tabia mbaya kisa wanaMP, wakati tukirudi nyuma alikuwa anatafuta mtu wa kumuoa na wala hakutoa taarifa kama kashampata, so watu watajuaje? Bytwy it wasn't a polite way to deliver a message.

    Leo amekuja na mpya, anatuhitaji wababa tuwe tunajali wake zetu, http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/111901-wababa-muwe-mnajali-wake-zenu.html
    Hapa ndo sikuelewi kabsaa, Unamtaka mume wa mtu at the same time u are advising him to care for his wife. Akili or matope? Unless you are joking n if you are then you are in wrong room.

    Tulia then jiulize what you want then njoo na uombe ushauri.
    Jumapili njema dada angu..:wink2:
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Procrastination, that is!!
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    name calling kama sio bullying....acha hizo great thinker...kama hupendi mada zake usicoment....:A S 13::A S 13:
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhhhhh
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Sio kama sipendi maada zake Roselyne1, just awe specific. Nilikuwa ni mmoja kati ya waliokuwawanachangia posts zake. But as days goes anazidi kutoka nje ya rail and tht's not how GREAT THINKER should be. Alwayz GT sticks to the point.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    pm her
     
  7. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    She needs help, ushauri zaidi from MMU family Inkoskaz included
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    upo sahihi kiongozi!

    sijui anafanya mizaha ama ndio alivyo? labda ukimpm na kumpa ushauri anaweza kufaidika zaidi maana huku jukwaani anaweza kushambuliwa akakosa uelekeo,kule uani anaweza kujiexpress kwa uhuru zaidi na kwa kuwa mkuu umeshanote kuwa anahitaji msaada hutakosa cha kumsaidia.mimi pia nitajaribu...amen
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni kweli the lady needs medical attention... lakini vilevile nahisi ni kama wale waliotumwa kuharibu JF MMU forum:A S 13:
     
  10. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Usitetee hii Roselyne, Anachanganya sana nimefuatilia haipendezi we Should reflect this :Great thinkers:
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mimi naamini,hawi serious na chochote anachokiandika,either she or he wants attention. kwani ni mtu na akili zake,na kama angetaka kubadilika angeshabadilika,kama kufahamishwa,ameshafahamishwa sana tu.ila yeye mwenyewe anaona sawa tu.the best way mtu u comment unavyoona mwenyewe au isome na ipotezee.akitaka kubadilika,atabadilika mwenyewe bila ya kuambiwa na mtu
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe atakuwa kwenye kipindi kigumu anahitaji msaada na maombi pia. umesahau na ile ya mumewe hajarudi siku ya valentine sasa nashangaa anatafutaje mume huku anaye tayari? na mtoto pia? anyway ni maoni yangu tu
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na mtoa mada,ila ni ngumu kumsaidia mtu mwenye sura kumi....leo atasema anatafuta mume,kesho kaolewa,kesho kutwa namtaka mume wa jirani.....yaani inakuwa kama drama fulani,its like she is playing us,which is unfair coz tunamshauri kwa nia safi.....awe tu clear na anayeeleweka,hata kufunga tutafunga kwa ajili yake........
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Mkuu asante kwa kulinote hilo, kule kwenye jukwaa la siasa kuna akina MS, Jeykeiwaukweli n.k, possibly anaweza kuwa mmoja wao kwa MMU
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Point taken. Thank mkuu
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Well said Michelle, na ndo maana nikamshauri atulie na afikirie what exactly does she want and then ndo aje aombe msaada., otherwise mi naona as if she'z playing us all over here.
    She has to be specific with only one Face.
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Vp tena mkuu..? say samsing..!
     
  20. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani leo usiku amepost threads tatu, zote hazieleweki mpaka nikashindwa kumuelewa. By the way...she must be frustrated kwa jambo fulani ktk maisha yake ya kila siku. Msaada kwaake wahitajika iwapo yu msikivu.
     
Loading...