Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nostradamus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichuguu, Sep 6, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Nostradamus ni jina la kilatini alilopewa mfaransa Michel de Nostredame kama ambavyo ndugu yetu Hashim Thabit anavyojulikana leo kwa jina la Hasheem Thebeet. Mtu huyu anakumbukwa zaidi katika historia kwa kuwa mbabaishaji. Aliishi kwa kuandika mashairi ya kibabaishaji na baadaye akajifanya kama mtu mwenye uwezo wa kutibu ingawa hakuweza kumtibu mke wake wa kwanza na watoto wote aliopata na mke huyo.
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Dah, mod wewe umekuwa mkali kupita kiasi. Mimi nilikuwa natoa somo kuwa kuna watu wanapata umarufu wa kisiasa kwenye jamii kwa kutumia njia mbaya, sikuwa natoa pongezi kwa huyu Nostradamus wako anayejaza upupu hapa jamvini. Kunileta kwenye kutoa pongezi ni kupunguza makali ya somo langu
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu Nostradamus wa humu JF is just a bootlicking and desperate apologist. Aliingia humu JF akijifanya ni motivational speaker na kufanikiwa ku-hoodwink many pple.......... Baadaye rangi zake zote zikaonekana.

    Nilichikiona kwa huyu dogo ni tatizo lile lile la watanzania wengi......... Partial Knowledge, which is absolutely dangerous, mtu ameattend kikozi cha motivation for say 36 hrs. Tayari naye anataka kujifanya ni expert on such matters.
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kutufungua macho. Tulidhani ni jina kubwa kubwa kumbe BONGE LA ......
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata mimi siwaelewi dawati la ufundi wana maana gani kuileta huku hii topic.:mad2:
     
  6. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ah! Mbona huyu nostradums kapunguza makeke tangu kichuguu ulete hii kitu! Maana ukienda majukwaa ya siasa na uchaguzi alikuwa anafurika mbaya! Siku hizi kaibuka tandale kuziba gap!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I love this topic... kwa tuliyoyaona wika kadhaa zilizopita, nadhani Nostradamus hajapumzika bado
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
Loading...