Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Norway killing trials

Discussion in 'International Forum' started by simplemind, Apr 16, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Killer charged with terrosist act. Admits to killing 77 people. White extremist balaa, jamaa is cool, composed and shows no sign of remorse.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamaa kiboko nimeona anafuta vumbi mabegani lolz
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    I heard that he has refused to recognize the court in juris.......what went on thereafter?!
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    The man is worse than Hecter Hannibal of silence of the lambs worse Hannibal is a fictional character.
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    A good thing ni kwamba anacheza na media, na wanapotaka msingizia kuwa ni kichaa anawaumbua, wanapojaribu mwita muovu anawachomoa.The issue hapa itakayowasumbua wazungu wa hizi nchi za ukanda huu ni political correctness.Sasa ndio watakapojua kuwa Multi-Culturism haifai.Sasa baadhi ya Wenye nchi wamehisi hatari ya kutoweka na kujikuta makundi ya white extremists yakaanza kujitokeza.

    Huu ni ujinga wa kuwa viongozi wasiopenda kubali ukweli.hali hii imeandikwa ktk media zao sana, wengine wakafungwa kwa ubaguzi,mbaya atheist wakafikia mahali pa kubana tamaduni zao wenyewe kwa sifa za nje kuwa wanajali sana haki za binadamu.Wakawa wanafiki ktk ulimwengu wa kimataifa, wakhukumu mataifa mengine. sasa raia wa kwao wamefikia mahali pa kuamua chukua sheria mkononi.sasa imefikia mahali wamerudi ktk ubaguzi mbaya sana.Jamaa yupo fiti kuanzia kichwani, na ameandika Manifesto yake, na pengine wapo wengi wa namna hiyo na kwa siku hizi za mtandao tayari watu wanazo.
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  8. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole kwa kutokujua usemalo. Hapo kwenye nyekundu nina uhakika hauna ushahidi wowote alimradi tu basi uonekane mjuaji wa mambo. Kama unaona Anders Behring Breivik sio muovu basi nakushauri ukajipime ubongo kwa madaktari!

    Multi-Culturism: Multiculturalism
     
  9. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Na wewe unao ushahidi au unajua ukweli halisi kuhusu hayo unayo crticize? Kwa mtazamo wangu, hakuna mahali mtoa maoni kazungumzia suala la uovu au vinginevyo la Anders Breivik. Hilo suala umezua mwenyewe ukijifanya unajua kila kitu kinachotokea kona zote duniani.
     
  10. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usipime. Jaribu kusoma vizuri nilichoandika na kile ambacho Nicholas ameandika. Usitake kudandia treni kwa mbele, utaumia!
     
  11. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Usitake kufanya watu wajinga aloo. Nisome kitu gani wakati nilishafanya hivyo mapema kabla ya kuandika post yangu. Hivi ulitegemea ningeelewa au kufikia maana sawa na uliyong'amua wewe baada ya kusoma tena? Narudia: naomba uonyeshe wapi na kutuelezea kwanini post ya mtoa maoni inadhihirisha hayo unayodai katamka i.e., Anders Breivik siyo muovu. Na siyo hiyo tu, pia utupatie ushahidi wa yale unayomtuhumu mtoa maoni kupotosha.
     
  12. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe nawe vipi aisee. Hujui kusoma? Au ndio umeamua kugeuza hili jukwaa kuwa ni mahakama? Yaani unataka nianze kukuonyesha kama vile wewe mwenyewe huna macho au hujui kuchambua maandishi? Umeamua kuwa wakili wa Nicholas sio?
     
  13. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tuonyeshe wapi kwenye maandishi ya mtoa maoni amezungumzia suala la uovu wa Anders Breivik, na baada ya hapo tuelezee ni kwa namna gani au kwa nini unadai kakosea kwenye mtazamo wake.
     
  14. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Samahani, muda huo (malumbano ya kitoto) sina!!!!!
     
  15. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Haya maandishi hapa chini si uliandika wewe mwenyewe? Basi iweje ushindwe kutetea kauli zako kutokana na maswali ya msingi niliyokuuliza haswa ukitilia maanani kwamba unajifanya ni mtu ambaye "unajua usemalo" wakati wote?



     
Loading...