Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Norman Sigalla kwanini unahujumu chaguo la wana Hai?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mao tse tung, May 23, 2011.

  1. m

    mao tse tung Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaambiwa sigala kawaseti watendaji wa kata na halmashauri ili juhudi za mbowe zisifanikiwe? yeye ndie anawatuma waandishi wa habari kuandika habari negativu za mbowe, inasadikika yeye ndiye mshauri mkubwa wa fuya kimbita na alimshinikiza kufungua kesi kwani yeye mwenyewe alimuahidi kikwete kwamba atahakikisha jimbo la hai linabaki ccm na yeye ateuliwe kuwa mbunge. hivyo anabifu sana na bwana mbowe kuna mahali tulikaa nae akawa anamponda sana mh. Mbowe na kusema atahakikisha mbowe anaupoteza ubunge. huyu mtu tumpe adhabu gani? wana Jf naomba ushauri
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi ni mfuasi mkubwa wa chadema lakini pia sijaona hizi juhudi za mkuu wa wilaya kufanya haya, na pia kwa mfano ni nini ambacho mbowe ana mpango wa kufanya ambacho kimekwama?hao watu unaowaongelea wanaoweza kukwamisha ni watu wadogo sana kumsumbua mbunge wetu hasa ukizingatia ana support kubwa sana ya wananchi! so far Dr Norman ni mkuu wa wilaya anayekubalika na mwenye kupenda maendeleo ya hai na amefanya mazuri ya kukumbukwa na zaidi anasikiliza matatizo ya wananchi kwa umakini huwezi kumlinganisha na husna.
     
  3. m

    mao tse tung Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Norman ni mtu hatari sana mnafiki kwani anaweza cheka na wewe lakini yupo behind the move. yupo kikada sana na ndie aliyeasisi utaratibu wa kuwafanya watendaji wa kata kukwamisha shuguli mbalimbali mfano nenda kwenye maeneo yanayoongozwa na chadema kwa maana ya wenyeviti na madiwani. pia anashawishi chinichini ingawa akikutana na mbunge anajidai yupo loyal kweli kweli na kujidai kuiponda ccm ila tunataarifa za kutosha kwamba yeye ndie chanzo cha kukwamisha mambo kama vp angekuja masama ndo angejua anapendwaje na wanamasama. tunamkaribisha nguni aje asije na polisi tutampokea kwa shangwe kwelikweli
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa haon watendaji si wajiliwa wa Dc basi wao wawatumikie wanaHai na si vinginevyo
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ningependa kujua jambo gani hasa la mfano moja ambalo ameshiriki kulikwamisha ili nilifuatilie vizuri kabisa kwa sababu mimi ni wa hapa hapa hai na kesho asubuhi ukinipa hilo jambo alilokwamisha ntakuwa na maoni tofauti lakini kwa sasa i still believe ni mtu safi, hongereni wa masama kwa kumtoa fuya hope barabara imeisha?
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mshaurini akashughurikie ndoa yake kwanza ilivunjika ndio alete fitina hapo hai
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Can you be illustrative?! Tueleze ni shughuli zipi za maendeleo zilianzishwa na mbunge huyu DC amezikwamisha, hapa ndo tutakuwa na la kujadiri. Umezungumza kikada mno kuliko kimaendeleo.
     
  8. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wewe bwana una bifu na DC NI VEMA UKAWASILIANA NAYE UMWEELEZE MATATIZO YAKO NA YEYE IKIWEZEKANA MYAMALIZE uache fitina ndogo ndogo kama hizo!!
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ndoa yake ipi tena iliyovunjika kwani wameachana na Mheshimiwa Mbunge viti maalum na memba wa CC ya chama cha magamba?
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    this is a bit too personal and i believe it has nothing to do with hai and matatizo ya ndoa yapo kwa watu wengi sana viongozi na wasio viongozi kwa hiyo mara ingine hifadhi siri za familia za watu.
     
  11. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mbona umekaa mkao wa kichonganishi sana wewe!! Umeulizwa na wana-Hai wenzio utupe mfano wa jambo ambalo Mkuu wa Wilaya amelikwamisha umeshindwa kutuwekea hapa unabaki kulalama tu! Au una visa na Mkuu wa Wilaya nini?
     
Loading...