Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NORMAL AND ABNORMAL CITIZENS?!!!! soma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAGATA, Jan 31, 2012.

  1. M

    MAGATA Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua raia wa kawaida(normal citizens) ni wapi? na wale ambao sio wa kawaida(abnormal citizens) ni wapi? maana imeshakuwa ni kawaida hususani kwa viongozi wetu na vyombo vya habari kutumia neno "raia wa kawaida" pale wawasilishapo hoja zao,sasa kama kuna raia wa kawaida basi kumbe wapo ambao sio wa kawaida pia.Napenda kuwasilisha.
     
Loading...