Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NONSENSE: Madaktari Wamelipwa na Kundi fulani ili Wagome ILI Nchi isitawalike!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anophelesi, Jun 28, 2012.

  1. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bunge letu limeendelea kuwa la VITUKO kila uchao! Leo tena Mbunge wa Chama tawala Mh. Martha Mlata kaja na mpya kuwa Mgomo unaoendelea wa madaktari unadhaminiwa na kundi fulani. Hili hakika ni TUSI kubwa kwa madaktari wetu na ni vema AOMBE RADHI. Hivi kweli tumefikia kiwango cha kuwa-underrate madaktari wetu kwa kiwango hiki kwa kuwahusisha na malpractise ya aina hii. Anataka kutuaminisha kuwa wanachodai Madktari sio cha kweli bali wako influenced?

    Tunakumbuka jinsi wabunge walivyozua tafrani wakati serikali hii inaingia madarakani wakidai POSHO ZAIDI NA KUPIGIWA SALUTI, hivi kipindi hicho walilipwa na nani? Wao hivi sasa wamepandishiwa stahili zao kwa 100% hadi 10,000,000/= hili kwao limewezekanaje? Kwa nini kwa madktari, na watumishi wengine, iwe nongwa?

    Au ndio ule msemo wa ''Kunya anakunya kuku, bata anaharisha?''

    IT IS MORE THAN PAIN
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajaambiwa adhibitishe kwa maandishi?
     
  3. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akienda kutibiwa wamnyooshe.
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    daah so sad..ulivyosema MIL 10 nimeumia sana kwakweli..huku sisi wengine tunatoil mbaya na bado hakuna posho..
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    completely nonsense
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Hii huwa haiwalengi wabunge wa magamba ni upinzani tu..
     
  7. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuddaadadaadadadek kundi gani hilo nikuchukue mshiko.
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hili huwa lina macho haambiwi kila Mbunge !!!
     
  9. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Sasa mnaona hajabu ? Tumekubali Akili ndogo Kutawala Akili kubwa
     
  10. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Achana nao hawa ndio wale wabunge wanaofikiria kwa udhaifu hawataki kutafuta suluhu na madokta wamekazana kutafuta mchawi.yeye kila mwezi ana zaidi ya 10m anashida gani? kweli aliyeshiba hamjui mwenye njaa.
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii ni kashfa, mlata umewatusi madaktari, waombe radhi ama umetangaza vita na madktari,
     
  12. R

    Rushoke Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ukiwa CCM akili hata ya mtoto wa chekechea unakuwa huna. Shame on her. Ila iko siku.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kwanini wabunge wa CCM wanaona watanzania hawana akili na utashi wa kudai chochote bila ya 'watu fulani'? Na kwa nini Spika hakumtaka Mlata athibitishe madai yake kuwa madaktari wanalipwa ili kufanya nchi isitawalike?

    Katiba mpya ije haraka maana wabunge wa viti maalum CCM ni mzigo kwa walipa kodi.
     
  14. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Sasa hivi wasikilize wabunge wanabwabwaja . Jimboni mwangu hatuna Daktari tunaomba Ofisi ya Waziri Mkuu ituletee Daktari ,
    Sikia Sasa Waziri Mkuu "Liwalo na liwe " Nchi hii ina laana
     
  15. J

    JahGun Senior Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu halikuwa hana cha kuongea....kuna wabunge wengine ni heri warudi makwao tu wakalee wajukuu...kweli TZ kichwa cha mwendawazimu !
     
  16. g

    great 2012 Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "ama kweli the beautiful ones are not yet born" mnataka kumdelete dr. ulimboka kisa anatetea haki za madaktari. shame on you CHAMA CHA MAJAMBAZI
     
  17. m

    mamajack JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani viti maalum lazima uoneshe kitu flani hivi,sio makosa yake ni makosa ya kiti anachoitiwa.
     
  18. m

    mpepalilambo Senior Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kweli, kundi la madaktari linaloanzia na g..... likishirikiana na dr. majeruhi wamechukua fwedha kuendesha harakati za mgomo kutoka chama kioja cha siasa tanzania na NGO nitaitaja baadaye ili kutoa madai yasiyotekelezeka. Hii ni aibu kubwa, eti kuendeleza maslahi ya chama hicho. ukilitazama kwa undani suala hili ni la kisiasa sana kwani daktari anayeanza kazi alipwe 3.5m huyo ambaye ni specialist alipwe ngapi? haya walimu wenye degree zinazofanana na za madaktari wanalipwa tshs ngapi? mshahara wa kuanzaia tshs 1,100,000 eti ni mdogo? acheni udwanzi sisi walimu tunalipwa 420,000 mnatofauti gani na sisi? hizo ni siasa chafu
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Mlata ahujiwe na Police kwani inaonyesha anajua mengi so ni shahidi muhimu hahahahah!
     
  20. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade wanatibiwa India hawa ndo maana wanauhuru wa kubwabwaja hovyo tu mule ndani
     
Loading...