Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nondo na Cement za Dili zinahitajika haraka.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mchaka Mchaka, Oct 7, 2012.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mwanaharamu wewe!
     
  2. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Watanzania bana!
     
  3. Shadycharlie

    Shadycharlie Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi ninazo Busara za DILI ni PM nikupe ili ufaidike na kujenga nchi hii.Hivi hapa ni Jukwaa la Michezo au!!! Oh sorry nimechangia hoja tofautii ahh Leprofeseriii Churaaaa

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Tanzania bwana naipenda hii nchi
     
  5. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Sinunui za wizi,nanunua za dili maana yake sio zilizotoka direct dukani labda mtu alikua nazo nyumbani tu na akaishiwa hela ya ujenzi so ndio hizo nazitaka za wizi sinunui sawa?
     
  6. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi JF hakuna Takukuru?
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu kama hawa ndio wanaopitilizia laana kwa familia zao masikini. Familia inaendelea kuteseka simply kwa sababu ya vitu vya wizi.
     
  8. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    SInunui vya wizi,nanua kwa mtu ambaye anazo tayari sio aende kuiba ndio aniuzie.....
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kinachoitwa dili siku zote huwa ni wizi, hakuna maelezo ya ziada! Wewe mwenyewe umekiri kuwa vitu vya dili huuzwa rahisi kuliko dukani, nani atakuuzia kitu kwa bei ya chini ya dukani alikonunulia?
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Good idea this!
     
  11. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Hii nchi kila mtu mwizi mwizi tu?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    kama wewe mwizi usidhani wote tuna tabia kama yako
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Ninazo Nondo Za 12mm na 16mm bei ni 12k kwa 18k respectively..Holla at ya bway....
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Uta prove vipi kwamba si za wizi iwapo umetangaza mwenyewe unataka vitu vya dili? Kwa ufupi dili ni wizi
     
  15. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Only in Tanzania....sasa wizi unatangazwa hadharani!
     
  16. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    twisting .... a beer can not turn into a wine ..... this is illegal tendering
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Madhara ya watu kukosa imani na matumizi ya KODI zao
     
  18. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mkuu unahamasisha wizi? Unajuwa ukikamatwa na mali ya wizi na wewe mwizi?
     
  19. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Acha kujitetea tumeshakuripoti kwa Kova lazima akushughulikie kwanza taarifa za kiintelejensia zinaonyesha wewe ni hatari kwa usalama wa majengo nchi hii bora umeweka namba yako hapa Kova lazima azae na wewe
     
  20. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Duu watu wana guts za ajabu sijui huyu jamaa ana undugu na EL,RA,Chenge na mafisadi papa wote? yaani hata aibu hana
     
Loading...