Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Non-Violence Protest in TZ before Martin Luther King!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Nov 9, 2007.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Nov 9, 2007
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri tukaijua Historia ya Tanzania kidogo. Hapa kuna suala la wananchi kudai matumizi mazuri ya kodi yao. These were PEASANTS putting their GOVERMENT to task. Vijana wa leo hatujakosa mifano ya kuiga.


    kupata habari nzima bonyeza hapahttp://www.dacb.org/stories/tanzania/mashambo_paulo.html
     
  2. M

    Mwana Wa Maryam Member

    #2
    Nov 9, 2007
    Joined: Oct 22, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afu wewe umekimbia nchi kwanini utake wenzako waige mifano.
     
  3. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    ..longtime no see!

    ..hiyo ilikuwa ni serikali ya mkoloni waliyoigomea!

    ..hii ni ya shemeji,mjomba,rafiki,n.k!

    ..inakuwa kaazi kwelikweli!swahili style!
     
  4. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mie sikusoma hiyo atiko, lakini kama ni maandamano let them do it maana hawana kitu bora zaidi cha kufanya ukizingatia mnazi mmoja park imefungwa !
     
Loading...