Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Non-Celebrity" anatafuta mchumba.....

Discussion in 'Love Connect' started by TUJITEGEMEE, Apr 3, 2011.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Yeye anajiita "Non-Celebrity" akiwa na maana kuwa yeye sio mtu maarufu. Ameniomba nimuwekee hadharani nia yake ya kutafuta mchumba katika jamvi la WanaJF. Kwa kifupi amesema yeye anafanya kazi ambayo inamuwezesha na itaendelea kumuwezesha kukidhi mahitaji yake na ya wale wote wanao na watakaokuwa wanamtegemea.

    Masharti yake kwa mchumba anayemuhitaji ni haya yafuatayo:
    1. Awe muungwana pia awe na utu wa kujali wengine,
    2.Awe mcha Mungu,
    3.Awe na heshima kwa wakubwa na wadogo,
    4.Awe amejiridhisha kuwa ni msichana asiyependa makuu na mrembo mbele ya wacha Mungu,
    5.Awe tayari kuwa mwaminifu katika maisha yake yote kwa Non-Celebrity kama Non-Celebrity atakavyokuwa mwaminifu kwake pia,
    5.1 Awe tayari kifikra kukabiliana na hali atayomkutanayo Non-Celebrity, na
    6.Awe tayari kuishi maisha ya Kikristo.

    Kwa maelezo zaidi unaweza kunitumia sms kupitia JF kwa kutumia " my username MpigaKelele"
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwanin amekua na NOTION YA NON CREBRITY?
    WHATS UP?

    km wakawaida angeanza na iyo non cersbrty?

    atampata......atampata toka hollywood .

    angeandka kawaida tu sasa vkorombwezo vya m non crbrty vnaleta tashiwshw nyng
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Not interest

    Siwezi kumdate
    mwanaume ambaye
    hana mbavu Za kuja hapa
    Na kuomba mwenyewe...
    Jamani hii ni
    Computer
    kama anaogopa kuja
    Hapa na kuomba mwenye
    Je anaweza kuongea na wewe personal?
    Haya ni madharau..
    na sifa zake ziko wapi?
    Oooo he is just to good?
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280

    nimemuliza juu ya hilo, amenijibu kuwa Amejiita hivyo kwa maana njema tu ya kujidhihirisha kuwa yeye ni mtu wa kawaida kama ulivyodokeza. kuuhusu Tashwishwi inayeweza kuwa imebebwa na Jina hilo,amesema kuwa anatafuta mchumba awe Celebrity au asiwe celebrity iliradi (so long as) anayetafutwa akidhi vigezo alivyovitaja.
     
  5. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Amesema anaweza kuongea kama umekidhi vigezo.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kwa nini usiseme ni wewe kwani nani anakuona kwenye hizi keyboards?.......
    mimi nina miaka 45 atanipenda?
     
  7. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Bahati mbaya ameishaondoka nilikuwanaye hapa ningemuuliza swali lako pia, Ila nadhani Kukupenda au kutokukupenda itategemea mtakavyoelewana mtakavyokutana.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah kweli
    unavichekesho
    jinsi unavyoongea ni kama unauza
    maharage sokoni ....
    im out.
     
  9. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi natafuta mchumba mwambie anipm basi, hii lazima ni bahati yangu kabisa
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Non-Celebrity=MpigaKelele
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Mmhhh
    I'm confuse d. .....
    A little help..
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaaa huyu ana ID mbili na thanks anajigongea mwenyewe yaani anaanzisha thread kwa ID nyingine halafu anagonga thanks kwa ID nyingine dah kazi kweli kweli hebu angalia post namba 9 yaani ametumia ID nyingine kugonga kitufe cha LIKE wakati ni mtu huyo huyo
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    45 yrs mmh!....
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Huu ni
    Ulaghai
    JF inapoteza maana
    Mtu kujingongea senks mwenyewe
    Ndo mautumbo gani hayo hizo senks na likes
    Zinapoteza umuhimu na maana zake..
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimecheka mpaka basi l.o.l
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio zao hizo
     
  17. N

    Non-Celebrity Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaJF wa MMU!

    Mimi ndiye niliyemuomba MpigaKelele atangaze nia yangu ya kutafuta mchumba hapa, na nikamuomba pia aweke sifa za msichana anayetaka kuchumbiwa na mimi. Jamani msimsakame MpigaKelele. Hiyo posti no# 9 nimeigoga mimi MpigaKelele alisahau kulog out aliponiachia PC yake nifungue akaunti ya JF.
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The Finest na Afro hapo juu tafadhalini ee huyu non-celebrity ndio mchumba ambae mungu alinipangia acheni kumkomalia asije kimbia bure mboni wabaya nyie lol, mtanikimbizia bana
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Bora umejitokeza dia thatha ndio nasubiri jibu ujue, nina miaka 42 nakidhi vigezo mana hujaweka umri hapo? nijibu bathi kucha zitaisha kwa kuzitafuna hapa
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    The Finest, you are truly the finest I could never have thought of this, hizi ndizo taarifa za kiintelijensia za ukweli maana kuna evidence, sasa huyu anamfurahisha nani na hivyo vi-thanks vyake, mwisho wa siku atajichumbia mwenyewe ili aonekane amepata mchumba. asante kwa kunifungua macho, nimebofya thanks na like for the job well done. namshauri (non celebrity=mpigagakelele) atengezeze ID ya tatu. couse hizi tumeshazi-note, but awe smrt asije umbuka tena.
     
Loading...