Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noma,nou'rma??????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Safety last, May 19, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hili neno noma lipo kwenye msamiati wa kiswahili lilianzia wapi?tujuzane jamani
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hili neno maana yake ni hatari, hali si shwari, mikikimikiki, tafrani, mswano. Chimbuko la neno hili la kiswahili ni ibuko au neno la msimu na hasa likitumiwa na vijana na lilichochewa sana kuenea na gazeti pendwa la SANI katika ucheshi wa kiswahili. Ni ubunifu wa maneno ya msimu kama chakachua, ndukinaa, etc. Naomba kuwakilisha
     
Loading...