Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia N8 yangu Haisomi line nikiiweka..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by trachomatis, Mar 28, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamani nipeni ushauri..

    Kuna ninayemdai fedha kama laki hivi.. Akaniambia anatanguliza hiyo simu na fedha tutapigiana hesabu anailpe taratibu..

    NB. Ni simu original...!
     
  2. S

    Silverstar Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwan huyo jama toka alpokupa hiyo 4n mshaonana tena na kama bado den huyo atakuwa c mwaminifu n atakuwa aliamua kukushkisha ki2 kibovu cha samani ili umuamin n xo kwa ushaur wang jaribu kuwa check mafund simu coz ya weza kuwa sehemu ya sim card imeloose,xo ni hayo 2
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante nitafanya hivyo....
    Yule jamaa kasema nikiitengeneza ikapona,gharama tutakata kwenye deni..

    Ndiyo nataka kujua kama inatengenezeka? Maana inawaka,touchscreen inafanya kazi,tatizo kutotambulika kwa line ikiwekwa.
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sorry.. Nimetumia ID ......
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mkuu cheki settings kama ulikua imesetiwa kwa 3G NETWORK NA KAMA UKO SEHEMU ISIYOKUA NA 3g NETWORK HAIWEZI SOMA,
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asante mkuu nitafuatilia..
     
Loading...