Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NOKIA N8 Prices tafadhali!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Oct 31, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu nahitaji kununua NOKIA N8,ila kwa bahati mbaya mimi sio mzoefu wa mambo haya. Sasa naomba msaada wa kujua bei yake ikoje hapa bongo pamoja na ubora wake.

    Msaada tafadhali.
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu mbona mnapita mtaa huu kimya kimya?
    Help please!
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwe2 hyo k2 ni
    660,000/=
    mwanza
     
  4. R

    Rwiai Member

    #4
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    inarange 3.5--4.0k used but in mint condition
     
  7. mamLook

    mamLook Member

    #7
    Nov 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu,

    hii simu ni range ya laki 6 or above ikiwa dukani mpya

    mimi ninayo imetumika na ina accessories zake zote kwa laki 4 mwisho

    ni best phone kwa matumiz ya kamera (12 Mp) inatumia Symbia OS, inakaa chaji vizur sana, na ina internal memory ya 14 GB

    if interested email at: sjaphry@yahoo.com

    -cheers
     
  8. v

    viking JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Sema bei yako ni kiasi gani nauja Dar december
     
Loading...