Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia n8 kwa 450,000/= tu, check attachment

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jeff, Dec 6, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya sasa nimewawekea na picha kabisa,sitaki kuuza mbuzi kwenye gunia,bofya attachment hapo chini
     

    Attached Files:

  2. s

    silanga Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu unakula 300 bila longo longo?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa tatu na nusu naweza kukutafutia.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    chinese @work
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    No thank you!
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapana! No thank u
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We ni Silanga?
    Mi nimemwambia kwamba akitaka ntamtafutia.
     
  8. s

    silanga Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lizy hako ndo kauwezo kangu ka vip fanya msaada wa hiyo fifty nikuchek hata leo hii
     
  9. Yakuza

    Yakuza Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mhe, Jeff

    Sina lengo la kukuharibia biashara, ila ninaomba niwe mkweli katika hili.

    Ukweli: Kuna mtu amepita ofisini kwetu anazungusha hizo simu na kaniuzia simu kama hiyo n8 kwa Sh 200,000/- (laki mbili) akijifanya amezichukua mahala ambapo hazijalipiwa kodi na ushuru....Nami nikaamini, hakika hiyo ni Mchina tena FEKI....Mwanzoni, ilikuwa ukiiwasha inaonyesha original symbol ya Nokia ya mikono inayosalimiana....lakini kwa sasa mikono imepotea na inaonyesha viwatu viwili vikisalimiana usiku usiku (vinaudhi). I regret kupoteza laki mbili zangu. Nimeamua kumgawia jamaa fulani, lakini bado ninajutia kupoteza hiyo hela.

    So please, kama kuna mtu yuko serious kununua simu kama hiyo....awe makini asije akajuta kama ninavyojuta......
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa, nacheka kama vile mazuri! Mkuku, kipimo cha nokia original siyo logo inayodisplay wakati wa kuwasha bana...ebu jaribu kugooogle kidogo!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Orait ntakuangalizia kwa tatu kamili, kitu orijino lakini.
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole sana kwa dhoruba iliyokupata! Nikiwa D'Salaam safari moja eneo la NMB Bank House akaja kijana mmoja na simu hiyo hiyo nokia N8. Nikamwambia mimi sina hela, akaning'ang'ania sana at last nikamwambia alilete niicheki kama kitu original. Nikacheki nikaona maandishi yamekaa kichina china!!!!
    Nikampa sure akakataa kwamba ni kitu toka kwa mama, yaani Finland!!!! Nikamwambia nini 100,000.00 kwa sababu sikujipanga baada ya sound nyingi akaridhia. Nikavungia ngoja niingie ATM kutoka nikamwambia nimeghari siitaki tena kwa sababu vitu vya kununua mtaani vina risk kubwa hivyo sipo tayari tena. Akataka kunichenjia, nikampiga bit la kufa mtu akalegea na kukubali bora yaishe.
    Nikaona haitoshi, nikaenda maduka fulani pale round about kwa mbele kama unaelekea bank ya Azania kuna maduka yanauza vitu genuine. Nikafika, nikauliza na kuiwasha nikaona tofautu iliyopo yaani na kumshukuru Mungu na kuniepusha na tapeli lile!!!!!
    Hivyo, sikandii biashara ila namshauri wanunuzi kama wanataka simu wanunue Samsung, Sony Erikison au Nokia Original au ununue mchina kabisa kwa bei nafuu huku ukijua.
     
  13. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umeliwa mkuu Yakuza,ndo tatizo la ujanja mwingi huo,Mkuu nami nakuhakikishia hii cm hata kwa laki 3 siuzi kamwe,niko nayo huu ni mwez wa 8 sasa iko safi,na hyo mikono ya nokia ipo kama kawa,na mm niliachiwa hii cm na mtu aliporud kutoka nje ikiwa na kila kitu,we endelea kuibiwa
     
  14. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwambie huyo,mana ataendelea kutapeliwa mpaka Yesu arud
     
Loading...