Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia n8 kwa 450,000/= ni orijino ilinunuliwa finland

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jeff, Dec 16, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ina 12MP Camera,carl zeiss optics,)inatoa picha vizuri sana)xenon flash,16GB internal memory,GPRS/EDGE,WLAN IEEE802.11b/b/n,(unaweza kuunganisha internet kwenye computer na ukaperuz page kama kawaida),bluetooth,HDMI,HD quality 720p resolution,focal length 5.9mm,MPEG-4,WEB TV,RADIO,etc Angalia attachment.niko moshi kwa sasa lakini ntakuwa dar na moro by next week around x mass. serious buyers only unaweza kuniPM
     

    Attached Files:

  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Leo Kariakoo nimeziona N8,X7 za kichina wanauza shs 75, elfu..
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa umesikia hii ni ya kichina? Haya kanunue hiyo ya elfu 75,uko huru mkuu
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Sijasema hiyo yako Kiongozi , nilitaka tu kuonesha jinsi gani wachina wanaharibu masoko ya watu.
     
  5. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hiyo ya kwako imekuja na ndege au na daladala za Kariakoo Mbezi?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Finland hawatengenezi za kuchakachua?
     
  7. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa kama hujasema hii c ungefungua thread yako?
     
  8. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani hakuna mwenye ofa hiyo? Nyie mnataka vya bei cheee? Vya bure(bei chee) vina gharama
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vijana mmeshindwa kuchukua chombo hii jamani?
     
  10. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    je ni mpya au imetumika?
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imetumika mkuu na bei tunaweza kuongea zaidi,ila iko vizur
     
  12. M

    Mkayah Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kula 300000/-
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo pic ya kwanza inaonekana kama imepasuka hvi kioo au ni macho yangu?
     
  14. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haijapasuka kaka,iko njema!
     
  15. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    350000/= mkuu kama fresh nistue hapa 0753114524 tuongee biashara
     
  16. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hee kama ya kichina 75 si bora nikachukue? Kwani tofauti ni nini naona hata wachina wana hd phone tena ziko fresh
     
  17. M

    Mkayah Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitaipataje sasa mkuu maana mimi ni Mahenge Morogoro?
     
  18. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tufanye utaratibu kuna m2 yuko huko namtumia,then we unaonana naye huyo mnamaliza biashara,kama ni real serious
     
  19. M

    Mkayah Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani sana ndugu yangu nimechel ewa kuingia humu jamvini, safi sana NITUMIE HARAKA TUMALIZE MARA MOJA MKUU!
     
  20. M

    Mkayah Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp bingwa mbona kimya sasa?
     
Loading...