Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NOKIA N70-Germany Inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mazd, Jul 6, 2011.

  1. mazd

    mazd Senior Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana JF.
    Nipo na simu yangu aina ya NOKIA N70-na sifa hizi, inauzwa
    1. color:Silver White.
    2. 2GB Memory Stick.
    3. 3hours talking time-i test it.
    4. Original Made in Germany
    5. No problem detected till now.
    6. support 3G and GSM networks
    7. full wow! effect apps installed.
    8. it has its original headset that hit-as large speakers.
    9. its used for 2years.
    kwa mawasiliano ya biashara piga: 0777699153 au hermitscorp@gmail.com
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Sasa na we we tena unashindwa kuweka bei ,kwanini hutaki kuweka bei yake hapa kabla ya kuanza kusumbuana kwa kupigiana simu kuuliza eti uncle unauza shilingi ngapi,weka mabo hadharani ili mnunuaji ajipime mwenyewe kama anweza kununua au la ,hili tatizo lal kutotaka kuweka bei sijui kwanini linaongezeka kila kukichwa,pamoja na kulalamikiwa,unapomvua mtu nguo bana mvue zote usibakishe Gstring bana
     
  3. ChelseaBlue

    ChelseaBlue Senior Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina 100,000/= utachkua mkuu?
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama umeshaitumia miaka 2 then itakuwa ishadepreciate so kibiashara ninaweza kutoa Tshs 70elfu, ukiona kuna maslahi ni PM
     
  5. Rupee

    Rupee Member

    #5
    Aug 7, 2013
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye 80,000 anicheck 0653638824..sifa ni kama za hapo juu sema yenyewe ni black..
     
  6. Rupee

    Rupee Member

    #6
    Aug 12, 2013
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mimi ninayo bdo mpya nipe elfu80 2fanye biashara.. 2chekiane +255653638824
     
Loading...