Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia mbili zinauzwa !

Discussion in 'Matangazo madogo' started by altaaf, Apr 1, 2011.

  1. a

    altaaf Senior Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    NATANGULIZA HESHIMA KWA WOTE !

    NOKIA E72 NA E71 ZINAUZWA BEI NI 450000 NA 380000 KAMA ZILIVYO ANDIKWA.
    KUTOKA ENGLAND MADE IN FINLAND . ZIMETUMIKA WEEK 2 TU ! . BOXED NA VIFAA VYOTE. SERIOUS BUYER ONLY NO TIME WASTER TAFADHALI SIMU ZITAKUA DAR BY SUNDAY 03/04/2011 IN PERSON KWA HIVYO SITARAJII KAMA TUNAHITAJI PICHA HAPA. KWA ANAEHITAJI UNAWEZA KUPIGA NO HII +255777429990 ON SATURDAY AU TUMA UJUMBE KWA NO HII KABLA YA SUNDAY +447780026055.

    MANY THANKS!:A S clock:
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Asante
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Je zimewahi tumika au bado ni mpyaa,maake wengi wanaoleta simu toka majuu huwa tayari zimeshachakachuliwa
     
Loading...