Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia Lumia 920 and Lumia 820 has been released!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Michael Amon, Sep 6, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Nokia announced its first Windows Phone 8 devices on Wednesday at a press event in New York. Part of company's Lumia series, the new devices are Lumia 920 and Lumia 820.
    Nokia Lumia 920 is the new company flagship smartphone and comes with some great features; however Lumia 820 is a mid-range device but the smartphone features aren't that different from 920.

    The following are the quick specs comparison to give you an idea of how both smartphones are different from each other.

    [​IMG]

    [video=youtube_share;XZ0GqEWB-uE]http://youtu.be/XZ0GqEWB-uE[/video]


    [video=youtube_share;ZEVJtP67egk]http://youtu.be/ZEVJtP67egk[/video]


     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Habari nzuri sana!!!
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Thanks mkuu.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Bado kaachwa sana
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kaachwa na nani?
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    feature ya wireless charging nimeipenda sana....
    japo kuweka 8mp wakati wengine wanafikiria kuongeza kutoka 8mp kwenda mbele
    mbaya zaidi tayari pure view ina 41mp....i wish wangeweka 41mp kwenye hizi cm
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Ingeuzwa milion 2 kaka maana nokia 701 na 808 karibia zifanane ila 701 ni dola 270 na 808 ni dola 600 hio 330 gape ni kwa ajili ya camera.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Milioni 2? Mie ni mpenzi sana wa android lakini this time ngoja nijaribu kutumia windows phone, ila ngoja kwanza watu waigombanie ikishashuka bei ndio ntaichukua.
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nokia anakuja tena, swali je, ataweza rudisha ile misifa + bei nafuu?
     
  11. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je ni kweli inauzwa kwa bei ya punguzo na Vodacom Tanzania?
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    haya bei hio hapo 758usd au 600 euro au 476 gb pounds. Nchi ya kwanza kuipata itakua germany. Then simu itaanza kuuzwa mid october.

    Wili mbili badae ndugu yake lumia 820 atafata kwa bei za 450 euro 568 usd na pound 357.

    Ikitoka ujerumani late october watasambaza nchi karibia zote za ulaya

    Nokia wameeka bei hio sababu sg3 inauzwa Usd 800. According na hio source itatoka lumia isio na 4g wala lte ambayo bei itashuka kidogo.

    Source hapa
    http://wmpoweruser.com/european-nokia-lumia-920-priced-and-dated
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    758us$ nikama 1.2Mil ya bongo,mpaka nikusanye mishahara 6 ndo m
    ninunue hiyo kitu Daaa!!
     
  14. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yaan ipo hv! Hzo 8 mp ni za technologia ya pureview so uki compare 8mp ya nokia na 12 mp ya galaxy bado nokia yupo juu
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Ujue huyu elop anaiua nokia why utengeneze simu kwa ajili ya wamarekani? Au kisa yeye ni mwajiriwa wa zamani wa microsoft?

    Juzi kulikua na matokeo ya nchi na simu wanazomiliki mfano kama brazili asilimia 70% wanamiliki symbian ikifuatwa na android 20%

    Nchi kama china wamezindua juzi tu na washauza zaidi ya milion 2 za wp. Huko finland ndo usiseme kila mtu nokia sasa sjui ukichaa gan unawatuma na masimu ambayo ni expensive kutengeneza then unawafaidisha wateja laki 6 unaacha milion 50
     
  16. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu naona umedhamiria kuipata
     
  17. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona galaxy kazidi mkuu... Then ukiuza n unayotumia now utafanikisha
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hiyo mingine ni misamiati tu mkuu....hakuna kitu hapo...
    subiri kazi ya apple wakitangaza iphone 5,mtasahau kabisa haya ya nokia....
    Na ngoja samsung atangaze smu zake mpya zinazorun windows 8...nokia ndio tutaizika rasmi.
     
  19. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hv sjui kwanini sis wa afrca huwa hawatufikilii kwenye market
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nakunbua kipindicha s60 wahindi ndio walio kua wakitazamwa sana na Nokia mpaka nokia hawakuwahi toa simu yenye namba 4 kwenye model No.
    mfano kuna
    Nokia N91,N92,N93,N95,N96,N97 hakuna N94 kwasababu Number 4 kwa wahindi ni unlucky Number, lakini sasa ana komaa na wamarekani na wadhungu wa urope na kukusahau wateja wake wa zamani.
    Kama Nokia wakielekeza nguvu nchi za China, Brazil na India watapata mafanikio makubwa kuliko huko wanakoenda. sisi waaffrika ndo tusubiri mpaka Lumia nzingine zitoke ndo tununue hiyo 920 ikishukabei, nokia wajipange vizuri waje na low WP8 devices kwa waafrika
    Nashauri waje na lumia yenye
    screen 3.2", 3.5" au 3.7"
    processor 1GHz
    RAM 512
    storage 4GB
    Camera 5MP
    Card slot
    watoe haya mavitu waafrika hayatusaidii
    NFC,4G na LTE,BLUETOOTH 4(2.1 kwetu inatosha) WIRELESS CHARGING,VIDEO ZA 1080p(720p inatutosha), PUREVIEW, GLONASS (A GPS inatutosa),HTML5(HTML inatosha),HD+(Nokia clear black inatosha) na HSDPA 42Mbps (7.2Mbps inatosha kwanza mitandal yetu hawajui kama kuna 42Mbps)

    hapo watatushika waafrika
     
Loading...