Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia Fans: Here We Go Again.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NingaR, Aug 7, 2012.

  1. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wale wapenzi wa Nokia kama chief-mkwawa natumai mnazikumbuka Nokia zenye Viuno kama vile Nokia 3250(iliyo tumika kwenye wimbo wa Rihanna UNFAITHFUL)
    [​IMG]

    na Nokia 5700 Express Music
    [​IMG]

    Sasa Mnaomaje tukipata kitu kama hivyo chenye Windows Phone 8??
    Here it comes Nokia Lumia X with WP8, 8MP,Super Amoled display, and many More
    [​IMG]
    instead of this kuna some N-GAGE are coming zikiwa integrated with Xbox.
    Natumai Nokia fans tutaburudika kwa hili.
    kilichobaki kwangu ni ku dump hiki kiAndroid.
    NB:-THESE ARE RUMORS, IT'S NOT YET OFFICIALLY ANNOUNCED.

    SOURCE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    hahaha hio sio kweli kuna mpuuzi alianzisha hizo rumors ila wajanja wakanasa psd yake alitumia nokia 5700 kuedit hio lumia ngage hata ukiangalia kwa makini ina screen wa windows phone 7 na sio wp8. Then screen ni ndogo still 240x320

    Tusubiri nokia world mwez ujao nokia watazindua double core na first device ya wp8
     
  3. j

    jumaa24 Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimejitia kimbelembele kununua hizi series za lumia!! Dah itabidi wajipande kwa hapa, no internet sharing, nor memory card slot, den wanatuwekea 8GB ya nini wakati siwezi tumia as a mass storage!! Cant transfer files via bluetooth!! Damn wajipange tena saaana!! Nafikiria kuiuza tu hii kitu NOKIA LUMIA 710
     
  4. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha.,. Kaka NingaR hzo n concept phones... Unakumbuka hata mm nlitupia nokia n1 runs androids 4.0 with 41 mpx.. Ndo huko zpo kbao kaka..,.


    [http://www.concept-phones.com]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Proud to be BlackBerrian.
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu ila inge suits kinowma maana watu tunapenda simu zenye maumbo ya ajabu ajabu kama hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    BB inakufa kijana karibu kwetu!! Yaani RIM walikua na utajiri wa $80Bill leo wana $5.17Bill bado una wa NG'ANG'ANIA?? ZINDUKA
     
  8. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha ha ha.... Ktambo kuna mtu ktaani alikuanayo akawa anaiita mwanamke nyonga,. Teh teh teh...
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Sjaelewa umemanisha nini uliposema no internet sharing

    Na bluetooth hio simu inayo why haitumi vitu?
     
  10. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Hiyo post alopost mwanzo ni nokia fan blog huyo jamaa wa concept phone kakopy na kupaste search lumia ngage na lumia x utaona blog nyingi wame acknowledge source hio.

    Kaka yani nokia wakitoa lumia ngage itakua ni worst mistake hio simu ni nzuri ila sio hio septmber.

    Waone iphone mi napenda nokia ila hawa jamaa nawafagilia kitu kimoja wao ni one man army wanatoa simu 1 nyie mnatoa 10 halafu mauzo sawa.

    Nokia hio september wanatikwa watoe simu classic kwanza ambayo itakidhi kiu ya wateja wa zaman waliohama and then ndo ianze kutoa version za games, miziki na nyenginezo
     
  12. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    true dat...
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chekini source hapo juu, hii kitu nimetoa CNET
     
  14. j

    jumaa24 Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bluetooth yake ina work kwa matumizi kama ile wireless earphone or maybe wireless keybord na applct design hiyo ila siyo ku transfer files!! nafkiri microsoft wamefanya hivyo kufanya biashara so that kila kitu lazima upitie kwenye trail zao, design kila kitu lazima upitie zune software, Na kuhusu internet sharing ni kuwa haiwezi ku connect kwenye wi-fi hotspot pamoja na tethering hai support. Ila kuna software update imetoka ndo wameweka hii kitu ya internet sharing na camera perfomance tu.
     
  15. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hyo hata baadhi ya bidhaa za apple ipo... Bluetooth is only for earphones
     
  16. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dah ka pili hako ni kasimu kangu hako nakatumia vipi unaweza cheki muvi kwa hako ka simu kweli
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nokia kwishney hata buree sizitaki,mi na vitu kama Samsunga na Huawei basi tosha
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Yap unaweza smartphone yoyote unaangalia movie
     
  19. N

    Nyasiro Verified User

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    samsung fan...ila kwenye ishu ya kukopi! nokia cnunui labda bure. Mtazamo wangu tu.

    HIVI SMARTPHONE ni cm za aina gan?
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata smartphone hujui ni nini??
    Ok ni simu zenye uwezo mkubwa wa kufanya kazi kama mult tasking, web browsing pia zinatengenezwa kwa technology ya hali yajuu. Happ ni kwaufupi sana ngoja waje wadau wengine
     
Loading...