Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia E61i_1 inauzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackson jonh, Dec 5, 2011.

  1. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa anaehitaji tuwasiliane kwa namba.0652993219,bei ni 200000,mi niko temeke dar
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ina risiti?
     
  3. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nop.ila haina shaka yoyote ile,ni mali halali,niliinunua mwaka mmoja ulopita kwa rafiki yangu wa karibu sana
     
  4. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    asnte ila Temeke mbali sana kwangu. Kazi njema
     
  5. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wewe nawe! kwani vitu vyako vyote una risiti? Hata viatu na wallet? mwenyewe kasema alinunua kwa rafiki yake, na hapo ndipo kuna sintofahamu, nunua tu kwa imani
     
Loading...