Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia 5310 xpress music

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dio, Jul 23, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu habari za kazi,poleni na majukumu.
    Naombeni msaada kuhusu simu yangu naona imenigomea kimtindo
    gafla tu nashangaa imeniandikia phone restricted,sasa ukibonyeza Undo Inaniambia ni enter restriction code,plz yeyote anayeweza kunisaidia.
    Nawasilisha
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160


    mkuu kama imegoma gafla nadhani itakuwa ya ku-unlock kwa kutumia vifaa maalum vya ki-ufundi zaidi ya hapo tusubili wachakachuaji watakuchakachulia hizorestricted code fasta.
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duuh! Poa mkuu
     
  4. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama vipi jaribu ku-restore settings au iformat kabisa..*#7780# jaribu iyo code
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poa ngoja nijaribu
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dah imekataaa mkuu
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Halaf hz simu za kijinga sana. Cku zikiamua kugoma zinagoma kweli.
    Mi yangu natamani niitupe.
     
  10. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naomba usiitupe. Nipe mimi...
     
  11. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umeonaee,lakini kuna siku nyingine inakubali.
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    husniyo hamna wangu,mimi nnavyo zijua hizi simu taabu yake huwa ni housing tu yaani unakuta zile batani za kushoto za musik ndizo huwa zina haribika upesi. mimi yangu hapa nimeifunga na rababendi lakini mawasiliano,internet ni kama kawa. jf full time nipo online.kama vipi nipe mimi hiyo simu nitakupoza na pei kidogo.
     
  13. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka umenichekesha sana,ila kanunue hzo batani zinauzwa 9000
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kama unaitaka tufanye biashara. Unanipoza sh ngapi?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Ngoja nimuuzie slave. Akizingua nitakupa bure. Sawa eeh?
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sasaa!embu tupange bei.mimi nitakupoza na mazza juice bariiiidi kisha na elfu 10.000 juu.mmc yako utatoa na betri lako pia utatoa.
     
  17. e

    erickmalz Senior Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Izime then bonyeza * , 3 na batan ya kijani kwa wakat mmoja bila kuachia then iwashe hadi iwake ndo uachie hzo batan.
     
  18. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    bac hizi sim ndo mchezo wake(a bug i may say) maana nilikua nayo almost a year ago nika2mia kwa mda ikaanza kuwa inaomba hii code ila ukizima kwa mda flan ukaiwasha haiombi tena,badae tena inaomba hivo hivo nikaenda nayo. Badae ikaanza browser kustuck,music files kufungua player inajam, mara unaongea au unaitumia inatoa mwanga mweupe tu afu inazima. Nikakomaa nayo tu (i'm very persistant) mpaka siku ilitoa mwanga mweupe ikatoa mistari mistari kwisha habari yake. Kwa fundi ukienda jiandae kutumia gharama za kununu simu nyingine,maana nakumbuka nilitumia like 80,000/= (i hate getting new 4nes and setting it to fit my style) ikawa inaharibika tena nikampa fundi nikamwambia anipe 5000 tu,nikachukua memo nikamalizana nayo! Kiufupi hizo sim sio nzuri (sio nzuri mwishoni. Mwanzoni ni paradise.)
     
Loading...